What's new

[Hỏi đáp] Tìm địa điểm chụp ảnh thể hiện sự Phân hóa giàu nghèo Hà Nội, Sài Gòn, Đà Nẵng

Myla

Phượt tử
Tìm địa điểm chụp ảnh thể hiện sự Phân hóa giàu nghèo Hà Nội, Sài Gòn, Đà Nẵng

Xin chào mọi người !

Em làm ở tổ chức phi chính phủ quốc tế Oxfam tại Việt Nam. Bên em đang có một dự án quay phim/chụp ảnh về bất bình đẳng - sự phân hóa giàu nghèo về kinh tế xã hội ở Việt Nam mình. Em đang tìm 1 số địa điểm ở Hà Nội, Đà nẵng và Sài Gòn có thể là những điểm tiềm năng để chụp ảnh về bất bình đẳng mà có sự đối lập giàu nghèo. Ví dụ ở Sài Gòn hình như có có 1 khu vực ở quận Bình Thạnh có 1 góc mà có thể chụp được sự đối lập khu nhà cao tầng sang trọng ngay bên cạnh khu nhà ổ chuột. Hoặc bất cứ địa điểm nào mà mình nhìn thấy rõ sự đối lập là được ạ.

Các anh/chị đi nhiều, khám phá nhiều, chắc chắn đã từng đặt chân tới những điểm mà ở đó có thể nhìn thấy những "góc khuất" của xã hội. Làm ơn khai sáng cho em với ạ !

Mong nhận được nhiều phản hồi từ mọi người ạ !

Em cảm ơn nhìu nhìu

:D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Re: Tìm địa điểm chụp ảnh thể hiện sự Phân hóa giàu nghèo Hà Nội, Sài Gòn, Đà Nẵng

Chào Myla , hình như ở Vincom Đồng Khởi nhìn từ bệnh viện tim , trường tiểu học Hòa Bình hình như có mấy cái bạn tìm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,178
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back