What's new

[Chia sẻ] Lưu ý khi đi lễ hội thả đèn ở Chiangmai

Mình vừa đi thả đèn ở Chiangmai về, quá đặc biệt và nhiều cảm xúc.
Mình xin chia sẻ bằng video sau:
[video=youtube;DoImbKaYHF0]https://www.youtube.com/watch?v=DoImbKaYHF0[/video]

Các bạn có thể đọc thêm các kinh nghiệm để thả đèn "đúng chuẩn" dân phượt:Tại đây

Cám ơn bạn limdim đã cho xem đoạn video làm gợi nhớ hình ảnh năm ngoái mình có đến đây tham gia lể hội đầy ấn tượng này.

Bạn @limdim ơi, cho mình hỏi cách xem lịch để biết ngày thả đèn? Nhà mình kế hoạch đi năm 2018. Năm 2016 cũng định đi nhưng ko biết xem ngày nào trùng với lễ hội và ngày thả đèn ở Maejo university. Mong nhận được phản hồi thông tin của bạn

Bạn checkinbox nha, mình đã reply!

Hotboy cho mình xin cái lịch với. Không biết tính làm sao? Với có thể help mình luôn lễ hội té nước vào t4 với. Cuộc đời mém bao lần xém được đi nước ngoài mà chưa 1 lần ra khỏi VN. Cứ cty bảo đi là biết sắp đổi cty. Nhất định 2018 phải 1 lần phá lời nguyền

Bạn chia sẻ mình cách đặt vé lễ hội được không? Vé rất nhanh hết nên không biết canh như thế nào

Bạn chia sẻ mình cách đặt vé lễ hội được không? Vé rất nhanh hết nên không biết canh như thế nào
Minh nghi ve da duoc cai dai ly du lich Thai Lan ban het, ho uu tien nguoi ban xu truoc roi moi mo ban online. Ma di tha den o trong khu pho co cung vui lam.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back