What's new

Đi Korea hè 2018

Vietjet đang có vé rẻ đi Hàn t678 tầm 4tr khứ hồi.
Mình muốn được đi khám phá tự túc chứ ko phải kiểu đi tour. Mà lại ko biết tiếng Hàn. Do tính chất công việc chỉ đi được vào mùa hè. Cô bạn mình đang đi mùa thu bên ấy, rất đẹp. Tự khám phá được nhiều cái hay của Hàn. Bảo hay là đăng kí dịch vụ hdv tại chỗ của Santu, để hdv linh hoạt dẫn 10h 1 ngày, nhưng hi vọng có bạn nào đó có dự định đi Hàn mùa hè ghép cùng để đi tự túc vẫn thích hơn.
Có j email mình. [email protected]

Mình cũng mong được đi mùa thu lắm chứ. Nhưng điều kiện công việc nên chắc nghỉ hưu mình mới được đi vào mùa thu hay mùa anh đào. Nên đành bấm bụng đi hè v. Biết nó ko đẹp. Nhưng coi như đi khám phá???

Hic, vì cviec mà mình lại ko đi được trừ Tết và hè mới buồn.

Mùa hè thì không đẹp bằng mùa thu và mùa xuân nhưng không đến nỗi nóng như chảy lửa đâu bạn. Vì bên đó mùa lạnh kéo dài 9 tháng cho nên khi chuyển sang mùa hè thì người HQ cảm thấy quá nóng so với họ nhưng ở SG mình quanh năm là nắng và mưa cho nên mùa hè bên đó cũng không nóng hơn so với mùa hè ở SG đâu nên bạn cứ yên tâm mà đi.

khổ thân GV, chỉ đi được mùa lễ,Tết hay mùa Hè. Mà thời điểm đó toàn mùa cao điểm nên giá các dv hay phương tiện đều tăng cao.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back