Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Results 1 to 6 of 6

Topic: Visa Czech Republic

Bài
    3
    Post Thanks / Like

Mặc định Visa Czech Republic

Mình hỏi ở đây có thể không liên quan lắm nhưng xin mọi người trợ giúp. Sắp tới mình được một công ty tài trợ visa sang Czech để làm việc họ sẽ cung cấp thư mời ,job offer và proof of accomodation và công việc của mình hiện h là nộp đơn xin visa ở lại Czech trên 90 ngày. Mình đang thắc mắc là không biết mình có thể nộp đơn xin visa ở HCM được không hay là phải bay ra HN mới có thể làm được. Mình cũng nghe bảo là xếp hàng để nộp đơn ở Czech rất đông và thường phải thuê dịch vụ mới làm được , cái này có thật không ạ? Cảm ơn mọi người nhiều , vì không biết phải hỏi ở đâu nên đành post ở đây, mọi người thông cảm
    P/S: Ai biết dịch vụ nào translate hồ sơ sang tiếng Czech thì chỉ giúp mình luôn ạ.

Bài
    256
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Visa Czech Republic

Nói chung đi qua cái ĐSQ này thấy xếp hàng đông đúc. Nghe nói dịch vụ chém kinh lắm, ko rõ thế nào

Bài
    15
    Post Thanks / Like

ngày xưa xin visa czech nhục như chóa, xếp hàng ngủ ngoài đường từ 7h đêm hôm trước đến sáng hôm sau mọi người nhao nhao giành giựt như giựt cô hồn trong nam mình vậy clip mấy năm trước xin visa còn hơn đi ăn mày nữa

https://www.facebook.com/1790994263/...2993727140805/

https://www.facebook.com/1790994263/...2994936211031/

https://www.facebook.com/1790994263/...2954851048927/

Bài
    3
    Post Thanks / Like

Mình cũng nghe là phải xếp hàng từ sáng sớm cơ @@ thế thì oải quá nhỉ :'( Mà nghe bảo xếp hàng còn k đc vì tuần làm có 2 ngày mà 1 ngày làm có 4,5 người :-< Thế thì chết mất thôi.

Bài
    3
    Post Thanks / Like

Dịch vụ họ đòi tới 10 ngàn đô lận :'( cao thế thì mình chịu , tiền đâu ra mà trả :'( Có ai biết dịch vụ nào rẻ hơn không ạ ?

Bài
    256
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by AllenSkywalker Xem bài
    Dịch vụ họ đòi tới 10 ngàn đô lận :'( cao thế thì mình chịu , tiền đâu ra mà trả :'( Có ai biết dịch vụ nào rẻ hơn không ạ ?
    10K chắc là dạng lo giấy tờ để sang bên kia lao động rồi