What's new

Tìm bạn đồng hành đam mê phượt - trải nghiệm văn hóa, con người, vùng miền, v.v...

Tìm bạn đồng hành đam mê phượt - trải nghiệm văn hóa, con người, vùng miền, v.v...

chào các anh chị em phượt gần xa
mình đang kết bạn hoặc giao lưu với 1 hay 2 bạn cho chuyến phượt 2 cung (miền tây - cam - thái - malay - sin hay cam-lào-tây bắc ) sắp tới ( nam hay nữ không quan trọng tuổi tác )
những bản năng giúp mình và bạn thân thiện hơn và giúp cho chuyến hành trình dễ dàng hơn
Thời gian hành trình thoải mái
Đam mê phượt, tìm hiểu mọi thứ
Ăn uống dễ chịu ( ăn chay càng tốt ) và chịu cực khổ ( đa số cắm trại ngủ )
Có xe ( nếu có dòng tracker hay scrambler càng tốt )
kỹ năng bổ sung ( không có cũng không sao )
kinh nghịêm trả giá và biết đường đi. ?
biết nấu ăn
kiến thức về xe
máy chụp hình ( mình cũng có máy chụp hình nhưng của mình loại cùi bắp, nhưng cũng lưu lại kỷ niệm được hehe )
v...v.......
Chi Phí : theo phong cách tây balô
Hành trình : gặp trực tiếp trao đổi mình sẽ cung cấp hành trình. nếu các bạn biết chỗ nào hay có thể bổ sung vào. có thể khám phá bấy thêm
Tiêu chí : 4 người trở xuống ( nếu đủ 4 người thì y như thầy trò đường tăng đi thỉnh kinh hihi)
tham quan các điểm và học hỏi kiến thức vùng miền.
lưu ý : đi du lịch chứ không phải đi đua xe
đi phượt chứ không phải đi bão
không tìm công chúa, công tử, soái ca hay model
cảm ơn anh chị em gần xa quan tâm
anh chị nào có kinh nghiệm nhiều kiến thức khủng về du lịch,vùng miền tham gia thì cho em học hỏi. giác ngộ thêm.
trân trọng

Re: Tìm bạn đồng hành đam mê phượt - trải nghiệm văn hóa, con người, vùng miền, v.v..

cũng muốn tham khảo tây bắc. mà cung của b t theo k nổi @@ úp cho b lập đc team

Re: Tìm bạn đồng hành đam mê phượt - trải nghiệm văn hóa, con người, vùng miền, v.v..

cũng muốn tham khảo tây bắc. mà cung của b t theo k nổi @@ úp cho b lập đc team
Dear ban..
Time thi thoai mai..chi phi di rat re..dung lo chi phi..neu mun biet lien he minh 0938436349

Cho mình một vé nha sdt mình 0904377720, mình là nam

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back