What's new

SG - <đi biển> -- Phú Yên -- Bình Định -- <về rừng> - SG 15 - 18/12

SG - &lt;đi biển&gt; -- Phú Yên -- Bình Định -- &lt;về rừng&gt; - SG 15 - 18/12

Mình tìm bạn đồng hành cho cung cũng khá hành ... xác :))
Dự rạng sáng 15 theo đường biển SG tới Phú Yên
Sáng 16 về TP Quy Nhơn thăm thú vài nơi.
Sáng 17 Băng qua Buôn Hồ - Buôn Ma Thuộc tới Đà Lạt ở 1 Đêm
Sáng/hay tối 18 về SG.
Ngũ liều thì tầm 1.500.000/n mình có liều 4 người (có xe nên hơi khó ngũ liều)
Ngũ HomeStay hay dorm các kiểu thì tần 2.000.000/n .
Mình không phải leader hay tuor guide nên đi tới đâu se tới đó, ko có thu , và cung này mình cũng chưa tiền trạm bao h
nhưng mình thích tự đi như vậy mới có cái để nhớ.
Mình có xe, xế "chất", nhưng bạn nào có xe số, hay càu càu thích hơn, thay tài cho nhau.
Mà có thể tốn hơn chút nếu không cưởng lại được sự dụ dổ của mấy con tôm hùm, hào sửa,mực tươi ... ở Quy Nhơn :))
Cảm ơn đã đọc . Ai quan tâm thì quăn cho cục gạch .
Mình là Duy, 90 .
Thân chào quyết thắng !

Last edited:
Re: SG - &lt;đi biển&gt; -- Phú Yên -- Bình Định -- &lt;về rừng&gt; - SG 15 - 18/12

so good ! let's take a trip now !

Last edited:
Re: SG - &lt;đi biển&gt; -- Phú Yên -- Bình Định -- &lt;về rừng&gt; - SG 15 - 18/12

cho mình thông tin của bạn để trao đổi về chuyến đi được không?
hoặc add zalo mình nếu có nhã ý cho mình cùng tham gia nha 0938698867

không có plan cụ thể ak?

mình ko có xe máy có thể tham gia bằng 4B dc ko ?

em ké chút, Tết Nguyên Đán năm nay, nếu anh chị nào về Bình Định bằng xe máy thì ới em với. Đi có ghé qua Nha Trang ngủ 1 đêm, dạo ở Nha Trang đêm đó rồi mới về Bình Định vào hôm sau. Vừa đi về quê vừa thưởng thức phong cảnh luôn ạ, nên không vội. :)

Sr ! h mới tl có muộn ko nhỉ ? :) mình tìm 1 bạn đồng hành cho vui . Xe máy thôi anh ơi ! chứ oto con gì là advance ai vẫn muốn đồng hành ll mình nhé

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back