What's new

Tìm bạn đồng hành đi đa lạt nha trang tết Nguyên Đám.

Giá là tết nay cho vợ con đi phượt một tí mà không có ai đi cùng. Trước thì hay phượt bằng mo to nhưng nay có 2 đứa con nhỏ vá 1 đứa cháu lên lần này phượt bằng ô tô 7 trỗ. Mình cần tìm 2 cặp đôi. vợ chồng hay tình nhân gì cũng được. vợ chồng thì có thể có con nhỏ cũng được, nhưng đừng nhỏ quá nhé.
Lịch trình như sau:
Mùng 3 tết(nhằm ngày 18/2/2018) 5h sáng xuất phát đi đà lạt.Chơi trên đa lạt đến hết mùng 4 tết.
Sáng mùng 5 tết ( nhằm ngày 20/2/2018) xuất phát đi nha trang. Có thể chay thẳng ra biển dốc lết chơi luôn hoặc sang ngày mùng 6 ra biển dốc lết chơi.
Sáng mùng 7 (nhằm ngày 22/2/2018) có thể xuất phát về hoặc chơi ở nha trang hoặc về phan thiết nghé biển phan thiết chơi một ngày nữa rồi hôm sau về.
Đây là lịch trình dự định của mình. lịch trình có thể thay đổi theo ý kiến của nhóm. Mọi điểm vui chơi ở da lạt và nha trang. cũng như ăn uông mính khá rành lên đi những nơi nào thì theo ý kiến chung lúc đó nhé.
Mình ở trảng bom, Đồng Nai. Mình có thể đón các bạn ở những vùng lân cận, không quá xa nhé. Yêu cầu nhà cửa rõ ràng, giao lưu ca phe trước ngày đi nhé.
Vì mình rủ các bạn đi lên tiền xăng và phi cầu đường mình lo hết. Còn lại thì, chi phí cá nhân không bàn đến. ăn uống chia đều.
Vợ chồng mình tuổi trung niên nhé, rất vui vẻ lên rất mong tìm được các cặp vui vẻ, hoà đồng. Yêu tiên cặp đôi mới cưới nhé.

Chào bạn , mình tên cường , tp hcm cũng trung niên rồi , đl + nt cường cũng khá rành, lái xe tốt. C đang sắp xếp thời gian tết nên cũng hứng thú chuyển đi của bạn, vậy có thể sắp xếp ae gặp nhau nhé , o chín 46 88 năm năm 83 , thsnks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back