What's new

Tìm bạn đi Mộc Châu tết âm lịch 2018

Tết này mình đang có dự định đi Mộc Châu, vẫn chưa có plan cụ thể, nếu bạn nào có dự định đi cùng mình thì chúng ta tạo 1 group để thảo luận về chuyến đi. Nếu ai có kinh nghiệm đi rồi thì quá tốt. Cảm ơn các bạn đã quan tâm.

Mình cũng đang có dự định đi Mộc Châu vào tết này, bạn cho mình xin lịch trình dự kiến nhé. Hoặc add skype mình kokoro.213, tầm đó có hoa đào hoa mận chưa nhỉ?

Mình đi vài lần rồi, nhưng trong tết âm thì chịu mình đang dự định lên plan đi lại tà xùa, mộc châu ngủ lều, chụo hình đèo đá trắng và vù lên điện biên, apachai luôn, dự định đi xe máy bọn mình có 2 xế rồi nếu có duyên biết đâu cùng chuyến đi nhỉ,chác phải qua tết âm vài ngày mới đi được vì tết âm mọi người cũng lo chuẩn bị gia đình nên k đi được, Hihi. cũng nhân đây góp ý kiến cho bạn nếu có thêm tí thời gian bạn nên đi luôn tà xùa, rất đẹp, k đi được tà xùa là một thiệt thòi vô cùng lớn đó bạn. với lại tháng đó hoa mận và hoa ban nở trắng trời và cả hoa cải nữa, mộc châu như khoát một màu áo mới đẹp mê hồn.

Các bạn,mình cũng muốn tham gia, có điều còn chưa hình dung được chặn đường từ TPHCM ra đó đi như thế nào, nếu có bạn nào đồng hành từ TPHCM thì cho mình theo nhé, và nếu có đặt được vé máy bay giá rẻ thì giúp mình đạt luôn thì càng hay!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back