What's new

Tìm nhóm đi Malaysia dịp 30/4/2018

Hi mọi người, mình vẫn ấp ủ dự định đi Malay từ năm ngoái mà vẫn chưa thực hiện được. Năm nay lại thấy có đợt có thể xin nghỉ dài giỗ tổ Hùng Vương - 30/4 nên mình muốn tìm nhóm đi đợt này.

Mình ở HN, dự kiến đi từ 25/4 đến 2/5
25/4 bay HN - Penang
25-29: chơi ở Penang và Langkawi
30-1/5: chơi ở Malacca + Kul.
2/5 bay Kul - HN

Mình sẽ ko dành nhiều thời gian ở Kul vì ko có nhu cầu shopping gì mấy, chủ yếu đi 3 điểm kia thôi. Sẽ bay 1 chặng nội địa Langkawi - Kul, chi phí vé máy bay hiện tại mình check là khoảng 3.8tr cho 3 chặng Airasia, nếu canh dc lúc km thì chỉ khoảng 3tr.

Bạn nào có chung ý tưởng thì chúng ta lập nhóm thảo luận nhé, ưu tiên bạn nữ trước :). Cảm ơn mọi người!

Mình xuất phát từ HCM đi Malay từ 28/4-1/5. Có thể gặp nhau ở Penang và Malacca đấy, mình cũng đang lên plan đi 2 chỗ đó

Hi mọi người, mình vẫn ấp ủ dự định đi Malay từ năm ngoái mà vẫn chưa thực hiện được. Năm nay lại thấy có đợt có thể xin nghỉ dài giỗ tổ Hùng Vương - 30/4 nên mình muốn tìm nhóm đi đợt này.

Mình ở HN, dự kiến đi từ 25/4 đến 2/5
25/4 bay HN - Penang
25-29: chơi ở Penang và Langkawi
30-1/5: chơi ở Malacca + Kul.
2/5 bay Kul - HN

Mình sẽ ko dành nhiều thời gian ở Kul vì ko có nhu cầu shopping gì mấy, chủ yếu đi 3 điểm kia thôi. Sẽ bay 1 chặng nội địa Langkawi - Kul, chi phí vé máy bay hiện tại mình check là khoảng 3.8tr cho 3 chặng Airasia, nếu canh dc lúc km thì chỉ khoảng 3tr.

Bạn nào có chung ý tưởng thì chúng ta lập nhóm thảo luận nhé, ưu tiên bạn nữ trước :). Cảm ơn mọi người!
Nốt sang malay rồi đi luôn bali đc ko bạn ? 3 ngày bali 4 ngày malay.

Ôi đúng tour mình đang tìm bạn đồng hành đây, ib mình thông tin với nhé 09saulambay25tam tam chin. Hoặc cho mình contact mình ll nha

Hi bạn, mình cũng đang quan tâm plan này, gửi chi tiết cho mình với nhé. zalo/ viber 0976 hai 00 sáu 60
Bạn ơi t cũng đang tìm bạn lập nhóm đi này, ib zalo bạn ko được. Nếu quan tâm pm lại mình nhé 096 năm bảy hai 5 tám 89 nhé

Hi các bạn,

Mình là nữ và 1 bạn nữ nữa sẽ đi tự túc malay từ SG-KL-Penang-Malacca-KL-SG từ 2/5 -6/5, nếu bạn nào đi được join luôn cho vui hoăc gặp nhau ở bển nhé, vì team 2 nữ muốn có thêm đồng hành cho an toàn :) các bạn lhe mình qua email [email protected] nhé.

Thanks all

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back