What's new

[TUYỂN XẾ] Chụp choẹt làng Hoa Sa Đéc dịp tết

XUÂN VỀ TRÊN CÁC LÀNG HOA MIỀN TÂY
Đối tượng: Những ai yêu sự mộc mạc của làng quê và thế giới ẩm thực miền tây.
• Chốt số lượng dưới 25 người.
Thời gian: khởi hành tối thứ 6 (2 ngày 2 đêm). Ngày 2 – 4/2/2018.
Địa điểm: Bến Tre, Vĩnh Long, Đồng Tháp.
Phương tiện: Xe máy.
Nội dung: Tham quan, chụp choẹt và thưởng thức ẩm thực địa Phương.
• Ngắm đom đóm trên sông Tiền bằng thuyền.
• Tham quan chụp hình các làng hoa tại Bến Tre: Chợ Lách, Cái Mơn, ….
• Tham quan chụp hình các làng hoa và cảnh đẹp tại Đồng Tháp: Tân Qui Đông, Vườn Quýt Hồng, Gò Tháp, Đồng Sen Tháp Mười, ….
• Tham quan và tìm hiểu các di tích Lịch Sử: Phước Kiển Tự (Chùa Lá Sen), Kiến An Cung, Nhà Cổ Huỳnh Thủy Lê, …
• Tham quan và tìm hiểu các làng nghề lại Đồng Tháp: Làng nghề bột gạo, hủ tiếu, gạch ống, …
• Thưởng thức các món đặc sản vùng miền sông nước: Bến Tre và Đồng Tháp.
Chi phí dự kiến: 750.000đ/người.
Chốt danh sách và off: 18h00 ngày 31/01/2018 tại coffee Dỏm => 220/50A/14B Xô Viết Nghệ Tĩnh P21, Bình Thạnh.

Tình hình là tuyển khá nhiều xế cho chuyến đi (13 nữ + 6 Nam).

Cập nhật DS:
1. Linhmichi (Tuyển Xế).
2. kedochanh2014 (Xế).
3,4,5,6. caixia (Tuyển Xế).
7. MM2020 (Tuyển Xế).
8,9. Quỳnh Như (Tuyển Xế).
10. Ms Linh HN (Tuyển Xế).
11. Mr Hoàng (Xế không xe).
12,13. Ms Vi (Tuyển Xế).
14. Lelly Quach (Tuyển Xế).
15. Dinh Lê Toàn (Xế).
16, 17, 18. Tamya (2 xế + 1 ôm).
19. Heli3636 (Xế).

Last edited:
Re: Chụp choẹt làng Hoa Sa Đéc dịp tết

...đợi cuối tháng có lịch công tác xem sao...nếu được..về miền Tây...Ko có xe ko có lều....chạy ghép đổi tài với bạn cùng đuoc ..ko bánh bèo lắm

...đợi cuối tháng có lịch công tác xem sao...nếu được..về miền Tây...Ko có xe ko có lều....chạy ghép đổi tài với bạn cùng đuoc ..ko bánh bèo lắm

Wellcome thui, thu xếp nhé.

Em cũng muốn tham gia nhưng không có xe. Nếu có ai chở/ cho đi cùng xe thì rất cảm ơn ạ :)

Em cũng muốn tham gia nhưng không có xe. Nếu có ai chở/ cho đi cùng xe thì rất cảm ơn ạ :)

Em chốt đi thì anh sắp xếp xế cho em, mà đi cũng gần mà, 2 bạn nữ kè kè nhau đi được. Cho anh thông tin liên lạc với em nhé.

Last edited:

Chủ thớt cho mình hỏi thăm 1 tí : tối thứ 6 đi lúc mấy giờ vậy ạ ? đi thời gian khoảng đó có hơi trễ không hay nên sớm hơn 1 tuần, cảm ơn.

Chủ thớt cho mình hỏi thăm 1 tí : tối thứ 6 đi lúc mấy giờ vậy ạ ? đi thời gian khoảng đó có hơi trễ không hay nên sớm hơn 1 tuần, cảm ơn.
Khoảng 18g00 mình xuất phát và đi thời gian này hợp lý chứ, vì thường các nhà vườn sẽ giao hoa 1 tuần hoặc 2 tuần trước tết.

Thớt cho mình đăng ký 4 bạn nữ nha, đến ngày đi off sẽ đăng ký thông tin thớt nha, cảm ơn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back