What's new

(Nữ- HN) Rủ rê đi Myanmar 13/3-18/3

(Nữ- HN) Rủ rê đi Myanmar 15/3-20/3

Hế nhô cả nhà,

Mình đang có plan đi Myanmar vào 15/3-20/3 mà có mỗi 1 mình đi hơi bùn, bạn nào rảnh muốn join cùng mình hem? Vé giá rẻ Vietjet hiện khoảng 2tr8, chi phí Myanmar thì tương đối rẻ, budget tầm 6tr :)

Lịch trình dự kiến dư này ah:

Ngày 15: Tối bay tới Yangon, ăn uống rồi lên bus đi Bagan

Ngày 16: Khám phá Bagan

Ngày 17: Bagan - Mandalay

Ngày 18: Mandalay - Inle

Ngày 19: Hồ Inle - Yangon

Ngày 20: Khám phá Yangon, bay về HN

Hy vọng sẽ kiếm được đồng đội cho chuyến đi này và có thể thêm nhìu chuyến đi về sau. Mình không phải phượt chuyên nghiệp nhưng rất thích du lịch và khám phá, ham chơi dễ tính cực kỳ hihi (S)

Last edited:
Bạn ơi, mình cũng đang có ý định đi Myanmar dịp này, lập nhóm đi chung cho đông vui bạn nhé. Liên lạc với mình skype sieutuhu1910. Mình cũng là nữ ở HN :D

Mình cũng đam mê du lịch và khám phá, cũng đang có ý định đi Mya nè:). Nhưng có điều mình thích đi vna do mình tẩy chay VJ ? (Vna và Vja mỗi ngày 1 chuyến cũng gần h nhau). K biết bạn thấy sao?

Hiện mới có mình và Huyền Anh thui, vẫn chưa book vé chờ ra Tết chốt nè, các bạn join cùng đi team đông cho vui nha ?. Mình định đi VJ cho tít kịm chi phí, nếu bạn nào mún bay VNA mình hẹn chờ bên kia cũng đc, hem sao mòa ;)
Skype của mình là hoa.chi, các b add để mình lập team đi nhá. Hí hửng quá, chuyến đi đầu năm lun :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,435
190,081
Latest member
anpham123
Back