What's new

Vụ làm thẻ ngân hàng shinhan bank!!!

andyhong

Phượt tử
Ưu điểm đặc biệt nhất của thẻ ngân hàng shinhan bank là ưu tiên xin làm visa Hàn. Nhưng shinhan có tới 2 loại thẻ, ko bik làm thẻ nào đây:
1- Thẻ tín dụng Travel Platinum
2- Thẻ tín dụng quốc tế visa Platinum.
Mọi người tư vấn dùm mình với

Năm 2016 mình đi Hàn thì làm thẻ Visa Platinum nhé. Nhớ phát sinh giao dịch trước khi đi nộp cho lãnh sự.

Mình đã làm và ko cần phát sinh giao dịch gì cả, xin xong cancel thẻ lun. Visa đựoc 5 năm multiple.

các bạn cho mình hỏi case visa Platinum shinhan để get multiple visa còn áp đung được khong? và có áp dụng cho hộ chiếu chưa đi Hàn lần nào được không?

Làm thẻ Platinum chỉ cần làm việc ở đâu đó 3th trở lên, thu nhập 20tr trở lên thôi. Đem cái thẻ này xin visa Hàn sẽ được miễn cmtc và được multi 5 năm, không cần biết đã từng đi Hàn hay chưa. Nếu về hưu hoặc lương thấp dưới 20tr thì có cách khác: làm sổ tiết kiệm gởi 100tr vào ShinhanBank cũng sẽ được thẻ Platinum. Bạn nào thắc mắc cứ hỏi tiếp nhe.

vu
Làm thẻ Platinum chỉ cần làm việc ở đâu đó 3th trở lên, thu nhập 20tr trở lên thôi. Đem cái thẻ này xin visa Hàn sẽ được miễn cmtc và được multi 5 năm, không cần biết đã từng đi Hàn hay chưa. Nếu về hưu hoặc lương thấp dưới 20tr thì có cách khác: làm sổ tiết kiệm gởi 100tr vào ShinhanBank cũng sẽ được thẻ Platinum. Bạn nào thắc mắc cứ hỏi tiếp nhe.
thật không vaayj bạn, mình có thẻ platinum cua shinhan bank rồi đang tích cực xài thẻ đây. mình chưa đi hàn bao giờ k biết nên xin visa bt hay xin multi 5 năm luôn liệu có được không

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back