What's new

Tìm bạn đồng hành ngắm hoa đào phía bắc Nhật Bản

Chào các bạn

Từ 20 - 29/04/2018 nhóm của mình có chuyến đi Nhật nhân dịp mùa hoa Sakura vùng Tohoku. Khởi hành từ SG

Hiện tại nhóm mình có 6 người, đã có visa, vé máy bay mình đang được đại lý chào vé giá 10tr - khứ hồi, bay hãng ANA, điều kiện là phải đặt ít nhất 10 vé. Do nhóm mình chỉ mới có 6 người nên mình tuyển thêm bạn đồng hành để có giá rẻ

Cung ngắm hoa phía Bắc này mình đã đi một lần nên cũng coi như là có kinh nghiệm. Do cảnh sắc quá đẹp nên mình mới quay lại, nếu được vé rẻ nữa thì hoàn hảo

Về vấn đề visa, nhóm mình làm visa dịch vụ vì tình hình visa hiện tại khá khó khăn. Có một nhóm bạn khác của mình cũng vừa trượt visa dù đã làm dịch vụ. Bạn nào muốn đi mà lăn tăn vụ visa có thể làm chung chỗ với mình, nhóm mình làm 6 người đều đậu, giá dịch vụ là 1.5tr/người

Trường hợp các bạn không muốn đi cùng nhóm mình nhưng có nhu cầu vé với thời gian như trên chúng ta vẫn có thể kết hợp mua để có được vé rẻ nhé

Cảm ơn các bạn đã đọc tin

Mình cũng đang muốn đi Nhật dịp này, nếu được bạn share mình lịch trình nha. Nếu ok sẽ join chung với nhóm bạn :)

Chào Bạn. Mình đang mua vé và xin visa, nhưng vé mắc quá. Cho mình tham gia với nha. Cho mình thông tin liên lạc nha. Thanks Bạn

A lô bạn. Cho hỏi còn nhận người đặt vé + làm visa ko ạ?

Mình thấy bạn ghi ít nhất 10, thêm nữa vẫn được nhỉ?

Nhóm mình cứ rơi rớt dần :v Mình plan đi 20 tới 4/5 lận, chắc vậy nên ít thành viên quá.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back