What's new

Tìm bạn cùng đi phượt Châu Âu 15.5 - 3.6.2018

Các bạn oiiii,

Mình đang tìm bạn đồng hành du lịch Châu Âu dịp hè này. Mình là nữ, sn 89 nhé.
Thời gian dự tính là 3 tuần trong khoảng 15.5 - 3.6.2018

Mình lần đầu tiên đi nên cũng muốn đi những nước Must-go trước.
Những nước mình đang dự tính đi: Pháp - Ý - Thuỵ Sỹ - Tây Ban Nha - Bồ Đào Nha. Lịch trình có thể thay đổi 1 chút sau khi chúng mình đã thống nhất với nhau. Tổng ngân sách khoảng 70tr.

Bạn nào có cùng sở thích thì reply hoặc nhắn tin vào facebook của mình nghen: https://www.facebook.com/kimcuong252
(Bạn nào add mình ib nhẹ cho mình cái nghen :)

Cám ơn các bạn nhiều nè,

Last edited:
Chị cũng ham hố quá, nhung nếu tranh thủ dc dip 30/4 thì hay quá. Cho chị thêm thong tin voi hen dt 0989 19 39 03. khi nào e làm visa?Thanks e

Mình năm sau sẽ đi Châu Âu cung đường Hy Lạp - Ý - Thụy Sỹ - Áo - Hungary (hoặc Croatia) thời gian 3 tuần đến 1 tháng cũng đi vào mùa hè tầm 25/5 khởi hành (chắc chắn đi)

Nếu bạn đợi được thì năm sau join cùng mình,mình là boy ở Hà Nội,vui vẻ,tiếng Anh đủ để ko lạc đường và chết đói,chụp ảnh thì siêu đẹp ^^

Zalo : 0966666698

Hihihi zui quá! Chị add fb em nhee :)

Lễ 30.4 em kết hợp với mùng 10.3 đi Phượng Hoàng Cổ Trấn với Trương Gia Giới rùi.

Em đang chuẩn bị giấy tờ, dự định là xin Pháp trong tháng này.

Chị cũng ham hố quá, nhung nếu tranh thủ dc dip 30/4 thì hay quá. Cho chị thêm thong tin voi hen dt 0989 19 39 03. khi nào e làm visa?Thanks e

Hihihi zui quá! Chị add fb em nhee

Lễ 30.4 em kết hợp với mùng 10.3 đi Phượng Hoàng Cổ Trấn với Trương Gia Giới rùi.

Hihihi zui quá! Chị add fb em nhee

Em ơi có thể dời tg đi trong tháng 6 đựoc k? Chi cũng đang chbi xin visa pháp.

Các bạn oiiii,

Mình đang tìm bạn đồng hành du lịch Châu Âu dịp hè này. Mình là nữ, sn 89 nhé.
Thời gian dự tính là 3 tuần trong khoảng 15.5 - 3.6.2018

Mình lần đầu tiên đi nên cũng muốn đi những nước Must-go trước.
Những nước mình đang dự tính đi: Pháp - Ý - Thuỵ Sỹ - Tây Ban Nha - Bồ Đào Nha. Lịch trình có thể thay đổi 1 chút sau khi chúng mình đã thống nhất với nhau. Tổng ngân sách khoảng 70tr.

Bạn nào có cùng sở thích thì reply hoặc nhắn tin vào facebook của mình nghen: https://www.facebook.com/kimcuong252
(Bạn nào add mình ib nhẹ cho mình cái nghen :)

Cám ơn các bạn nhiều nè,

Fix ngày chưa bạn? Mình đi 13/6, có bạn nào khởi hành trong giai đoạn đó ko nhỉ?

Fix ngày chưa bạn? Mình đi 13/6, có bạn nào khởi hành trong giai đoạn đó ko nhỉ?

Bạn khởi hành từ đâu ? tính đi thành phố nào và đi bao lâu vậy ? có plan thì share với mình để xem xét coi có thể đi chung đc ko. Mình tính đi Áo , Đức , Czech , Hungary, Croatia có thể đi thêm TBN , BĐN cũng đc đang có vé sale đi khứ hồi từ SG đi Vienna có 582 thôi

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back