What's new

Hàn quốc từ 28/04_6/5

Hello mình mới book vé đi seoul từ 28/04 -6/5 của Vietjet chỉ 6tr thôi
Lịch trình dự kiến seoul- busan, các điểm lân cận
Mình đi thong thả, k chạy điểm nên welcome 1-2 bạn join cùng cho vui
Tổng chi phi dự kiến 15tr
Bạn nào cùng lịch contact với mình 097.767.5937 Hạnh 87 nhé
Thanks

Hello bạn ,mình cũng có dự định ở Busan từ khoảng 2/5~6/5, nhưng mình bay từ Tokyo.
Nếu ok thì mình có thể contact hẹn nhau ở Busan khoảng thời gian đó, vì mình chắc sẽ lang thang một mình từ 4~6/5 nên đang nghĩ chắc hơi chán nếu chỉ đi mỗi Busan :))

Mình có dùng imess, sđt 080-9879-6332, tên Dung 92 ^^

Em sẽ có kết quả Visa Hàn vào ngày 22/3, và đã book vé 25 - 30/4. Nhóm của em cũng có 2 người, nếu được đi chung với mọi người thì tốt ạ.
Em không biết chị chủ thớt có visa chưa ạ? Vì em cũng mua vé sớm từ tháng 11 để đi từ ngày 12/3 -20/3 , nhưng vướng lễ tết nên ra tết mới đi xin visa vì nghĩ cách 20 ngày là cũng ok rồi. Nhưng đại sứ quán đông quá, ngày 23/2 em lên lấy số thì hẹn đến ngày 13/3 mới nộp hồ sơ. Vậy là trễ lịch bay nên em đổi sang cuối tháng 4. Vì thế em nghĩ là mua vé cũng là cần thiết trong hồ sơ xin visa, nhưng mua sát ngày quá, không xin được visa thì cũng phiền lắm ạ.

Em sẽ có kết quả Visa Hàn vào ngày 22/3, và đã book vé 25 - 30/4. Nhóm của em cũng có 2 người, nếu được đi chung với mọi người thì tốt ạ.
Em không biết chị chủ thớt có visa chưa ạ? Vì em cũng mua vé sớm từ tháng 11 để đi từ ngày 12/3 -20/3 , nhưng vướng lễ tết nên ra tết mới đi xin visa vì nghĩ cách 20 ngày là cũng ok rồi. Nhưng đại sứ quán đông quá, ngày 23/2 em lên lấy số thì hẹn đến ngày 13/3 mới nộp hồ sơ. Vậy là trễ lịch bay nên em đổi sang cuối tháng 4. Vì thế em nghĩ là mua vé cũng là cần thiết trong hồ sơ xin visa, nhưng mua sát ngày quá, không xin được visa thì cũng phiền lắm ạ.

Nhóm chị cũng 2 nữ , đi Taiwan - HQ dip 21/ 4 - 30/4.
24/4 tụi chị bay từ Cao Hùng sang Seoul J rồi bay đi Jeju luôn. Đến sáng 27 về lại Seoul. Mấy em có join nhóm chị ko?

Hello bạn ,mình cũng có dự định ở Busan từ khoảng 2/5~6/5, nhưng mình bay từ Tokyo.
Nếu ok thì mình có thể contact hẹn nhau ở Busan khoảng thời gian đó, vì mình chắc sẽ lang thang một mình từ 4~6/5 nên đang nghĩ chắc hơi chán nếu chỉ đi mỗi Busan :))

Mình có dùng imess, sđt 080-9879-6332, tên Dung 92 ^^

welcom Dung

Lịch trùng có 1-2 ngày it quá em à, chị xin visa trước tết rui

Helo lịch trình mình lên sơ bộ như sau
N29/4: Đến seoul 6h sáng, về khách sạn, nhận phòng nghỉ ngơi, đi một số điểm hoa anh đào
N30/4: tiếp tục ở seoul đi các cung và namsan
N1/5: đi thăm Tanean tulip festival và lễ hội hoa cải gủi
N2/5: di chuyển đi suncheon, thăm qua khu vực quanh suncheon
N3/5: di chuyển đi đồi chè Boseong, chiều về lại suncheon
N4/5: di chuyển đi wando, tham quan đảo cheongsando, tối về lại seoul
N5/5: nghỉ ngơi, shopping seoul
N6/5: về lại sg

Hanh oi , minh cung muon di han quoc trong khoang thoi gian 28/4-6/5 giong ban ne. Minh muon join voi ban, vi minh cung di 1minh ah...Ma tui minh thay doi lich trinh 1chut dc ko, minh thay lich trinh cua ban ko di nhiu diem :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back