What's new

Tìm bạn đi châu Âu tháng 6,7

TÌM ĐỒNG BỌN ĐI EU

??? Bọn m dự định sẽ đi EU vào mùa hè năm nay!
??? Tầm 20/6 đến 10/7

??? Lịch trình dự kiến là Pháp (Paris, Provence) - Ý (Florence, Venice, Rome) - Hà Lan (Ams, Giethoorn Village) - Đức - Thuỵ Sỹ - Hy Lạp (Satorini) (Có thể thêm Budapest nữa ạ!)

Dự kiến 26.3 xin visa.
Bọn m hiện tại có 3 nữ, muốn rủ thêm đồng bọn đi cùng, rất mong tìm được thêm bạn đồng hành để chia sẻ chuyến đi và cùng nhau trải nghiệm!
??? Vì ai cũng chỉ có 1 cuộc đời để sống và tuổi trẻ chỉ đến 1 lần trong đời ??? Xách Vali lên và đi thôi nào các bạn ơi ???

Lịch trình của bạn có 3 tuần thì chỉ nên đi 1 trong 2 cung sau :
1.Pháp - Hà Lan - Đức - Thụy Sỹ
2.Hy Lạp - Ý - Thụy Sỹ - Áo
Hãy đi chậm để cảm nhận chứ đừng ham lướt lát check in lấy số lượng phí lắm...tuổi trẻ chỉ có 1 lần và nhiều nơi chúng ta đi qua cũng chỉ 1 lần...

Hi bạn

Bạn đi từ Hà Nội hay HCM?
nếu từ Hà Nội thì mình join với nhé. Bạn inbox mình Zalo của bạn trao đổi cho tiện nhé.

Mình vừa vào nhóm kia tự lập nhóm road tour đi Châu Âu đã có 2 nữ tháng 6 này. Cung đường phượt đẹp mà các điểm đến cũng đẹp. Mình đang join nhóm này. Có bạn nào đi cùng ko?

Pháp - Áo - Thụy sỹ - Ý 15 ngày tháng 6 2018 (từ 08/06 - 23/06/2018)

8/6/2018 Hanoi/Saigon - Paris
9/6 -10/6 Paris
11/6 Paris - Strasbourg
12/6 Strasbourg - Salzburg
13/6 Salzburg
14/6 Salzburge - Lucerne (Thụy Sĩ)
15/6 Lucerne
16/6 Lucerne - Milan
17/6 Milan - Cinque tere - Milan
18/6 Milan
19/6 Milan - Monaco - Nice
20/6 Nice - Cannes - Toulon
21/6 Toulon - Valensole( Lavende) - Mousties - Verdon - Marseille
22/6 Marseille city and go back Paris
23/6 Paris - Hanoi /Sai gon

Chi phí dự kiến 68-70 triệu /1 người tất cả. Nhóm HN đã có 2 người cần rủ thêm 4 bạn nữa đi cùng nhóm.

Hi bạn,

Mình cũng dự định đi Châu Âu vào dịp tháng 6-7, Mình rảnh tầm 10 ngày từ ngày 21/6 - 1/7 nên maybe có thể join các bạn trong 1 vài chặn đường :D

Các bạn đi phương tiện gì? Mình cũng định đi Châu Âu đầu tháng 7 nhưng sẽ là tự lái xe, ở Airbnb, đi chợ về nấu nướng. Mình đi Mỹ toàn như vậy thấy cảm nhận như là người bản địa luôn :). Bạn nào ở Hanoi thì inbox mình để bàn nhé.

Các bạn đi phương tiện gì? Mình cũng định đi Châu Âu đầu tháng 7 nhưng sẽ là tự lái xe, ở Airbnb, đi chợ về nấu nướng. Mình đi Mỹ toàn như vậy thấy cảm nhận như là người bản địa luôn :). Bạn nào ở Hanoi thì inbox mình để bàn nhé.

Bạn đi trong tháng 6 ko bạn? Mình ở HN

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back