What's new

Thiên đường biển đảo Maldives tháng 6 này, tuyển thêm 2-4 bạn nữa. Vé bay đang rẻ.

Thiên đường biển đảo Maldives tháng 6 này, tuyển thêm 2-4 bạn nữa. Vé bay đang rẻ.

Ai có hứng thú đi Maldives nào? Chi phí tổng cộng ước chừng chỉ 700 $.
Bọn mình sẽ đến quần đảo trên Ấn Độ dương này từ ngày 22 đến 28 tháng 6.
Lịch trình như sau (bay của Airasia nhé):
+ Bay HN - Kuala Lumpur, 9h sáng ngày 22.
6h55 chiều cùng ngày bay tiếp KL - Male, 9h tối đến nơi thuê thuyền ra đón về hotel
+ Mua các tour đi lặn biển, ngắm san hô, cá mập, rùa biển, câu cá, sand bank, thăm đảo dân sinh... trong 4 ngày.
+ Ngày 27/6 thuê thuyền ghé qua Male chơi ở thủ đô. Sau đó đi phà từ Male ra sân bay, bay chuyến 20h, về lại KL lúc 4h30 sáng 28/6.
+12:40 trưa ngày 28/6 bay về HN,
3h chiều về đến HN.
= Budget ước tính khoảng 700 đ
Nhóm đã có 3 người. Muốn rủ thêm 2-4 bạn nữa đi chung cho vui và rẻ.
Bạn nào quan tâm thì nhắn vào đây hoặc inbox theo địa chỉ : https://www.facebook.com/thutam.nguyen.12 ,
Mình sẽ hướng dẫn mua vé bay
Giá hiện nay tầm 285 $, đi từ HN, còn đi từ SG thì rẻ hơn 4-5 chục $ nữa

PS: À phải nói rõ: mình không chờ đợi nó đẹp bằng Togean hay Coron đâu nhé.,
Nhưng thôi, đi để biết thêm một đất nước nữa.
Không nhẽ cứ quay đi quay lại Phil với Indo :D

images

imgres
images

images

images

Last edited:
Re: Thiên đường biển đảo Maldives tháng 6 này, tuyển thêm 2-4 bạn nữa. Vé bay đang rẻ

Fix vé rồi hả chị, phải chi lùi thêm tầm 2 tuần thì cho em đu theo ạ.

Re: Thiên đường biển đảo Maldives tháng 6 này, tuyển thêm 2-4 bạn nữa. Vé bay đang rẻ

Fix vé rồi hả chị, phải chi lùi thêm tầm 2 tuần thì cho em đu theo ạ.

Ừ, chị rủ trên FB rồi, mà không thấy em nhắn gì nên qđ mua vé theo mấy bạn khác trong nhóm thôi

Ừ, chị rủ trên FB rồi, mà không thấy em nhắn gì nên qđ mua vé theo mấy bạn khác trong nhóm thôi

Dạ tại vì chỗ em làm cấm nghỉ phép cuối tháng 3, 6, 9,12 dưới mọi hình thức, nên em chờ xem chị có thay đổi lịch ko rồi mới dám lên tiếng.

Chúc chị và các bạn đi chơi vui vẻ ạ :D

Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến trip này.
Mình xin chốt nhóm ở đây.
Team đã đủ 8 người.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back