What's new

Tìm bạn đồng hành đi Úc đầu tháng 6/2018

Chào cả nhà!
Nhóm mình đang có kế hoạch đi Úc vào đầu tháng 6 này (Syd và Mel, dự kiến bay ngày 2/6).
Nhóm hiện tại có 3 người, tất cả đã có Visa nhưng chưa book vé máy bay, hotel và chưa lên kế hoạch cụ thể gì cả.
Tụi mình muốn tìm thêm 1-2 bạn nữa đi chung cho vui (3 tụi mình cũng chỉ vừa mới ghép nhóm, không quen biết nhau từ trước nên các bạn đừng ngại khó hòa nhập ahihi).
Bạn nào có visa rồi mà có ý định đi cùng thời điểm trên thì join với tụi mình cho vui nhé :) Các bạn chưa có visa mình sợ xin không kịp.
Chúc cả nhà một ngày nhiều niềm vui ạ!

Last edited:
Mình lại chuẩn bị đi tuần này mất rồi, đi có nhõn 1m vì không rủ đc ai. Tiếc quá, không thì đi chung có phải vui không

Các bạn dự định đi bao nhiều ngày và khởi hành từ đâu?

Kế hoạch là tối 2/6 tụi mình bay từ SGN tới MEL, ở Mel vài ngày rồi bay qua Syd. Chiều ngày 10/6 mình bay về trước, 2 anh chị kia có kế hoạch đi dài ngày hơn nên sẽ về sau. Bạn có sắp xếp được thời gian không join với tụi mình cho vui?

Kế hoạch là tối 2/6 tụi mình bay từ SGN tới MEL, ở Mel vài ngày rồi bay qua Syd. Chiều ngày 10/6 mình bay về trước, 2 anh chị kia có kế hoạch đi dài ngày hơn nên sẽ về sau. Bạn có sắp xếp được thời gian không join với tụi mình cho vui?

Mình cũng có visa rồi và đang định đi trong tháng 6 hoặc tháng 7. Các bạn định bay của hãng nào? Mình bay từ HN nhưng định qua Sydney trc rồi mới xuống Melbourne. Nếu có thể đc thì mình join cùng các bạn ở Sydney.

Mình cũng có visa rồi và đang định đi trong tháng 6 hoặc tháng 7. Các bạn định bay của hãng nào? Mình bay từ HN nhưng định qua Sydney trc rồi mới xuống Melbourne. Nếu có thể đc thì mình join cùng các bạn ở Sydney.

Tụi mình mới book vé của jetstar đêm 2/6 bay tới Mel
Ngày 3-4/6: chơi ở Mel
Ngày 5/6: chạy dọc con đường Great Ocean tới Campbell
Ngày 6/6: từ Campbell quay lại sân bay Mel bắt chuyến bay tới Syd (chưa book vé, dự kiến bay chuyến chiều tối)
Ngày 7-8-9-10/6: Chơi ở Syd
Ngày 10 mình về SG, 1 người sẽ đi Gold Coast, 1 người chưa có kế hoạch cụ thể tiếp theo.
Bạn xem nếu phù hợp thời gian với bạn thì join chung tụi mình nhé!

Tụi mình mới book vé của jetstar đêm 2/6 bay tới Mel
Ngày 3-4/6: chơi ở Mel
Ngày 5/6: chạy dọc con đường Great Ocean tới Campbell
Ngày 6/6: từ Campbell quay lại sân bay Mel bắt chuyến bay tới Syd (chưa book vé, dự kiến bay chuyến chiều tối)
Ngày 7-8-9-10/6: Chơi ở Syd
Ngày 10 mình về SG, 1 người sẽ đi Gold Coast, 1 người chưa có kế hoạch cụ thể tiếp theo.
Bạn xem nếu phù hợp thời gian với bạn thì join chung tụi mình nhé!

Sorry các bạn, mình k để ý ngày. Phải sau 9/6 mình mới đi đc. Chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ. Khi nào các bạn về cho mình hỏi chút kinh nghiệm về chỗ ăn ở và cách đi lại

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back