What's new

Xiên Vịt tháng 7/2018

Đầu tháng 7 mình sẽ có chuyến đi từ SG ra Hn = xe Honda cub 78 hoặc 81, vừa đi vừa chơi vừa chụp hình. Dưới đây là lịch trình dự kiến của mình, trong quá trình đi rất mong có người cùng tham gia cho vui, có thể đi cùng 1 hoặc vài chặng, hoặc gặp gỡ đâu đó trên đường cà phê chém gió... email: [email protected], Nam, 38 tuổi.
Sáng mùng 7 mình tới Sg, đi caphe với bạn. Chiều đi mua xe honda. Sáng 8 đi Đức Trọng, tối 8 ngủ ở chùa thầy Giác Nhàn - Đức Trọng, sáng 9 để xe honda ở chùa rồi đi bus lên Đà lạt caphe, ngủ lại Đà lạt. Sáng 10 đi chơi Đà Lạt, tối về lại chùa thầy Giác Nhàn, sáng 12 đi Ban Me. Tối ngủ ở nhà bạn, sáng 13 đi chơi Banme, tối vẫn ở nhà bạn. Sáng 14 đi Gialai, Kon-Tum, tối ở Kon-Tum. Sáng 15 đi Tam kỳ- hội an, tối ở Hội an, sáng đi chơi Hội an, chiều về Đà Nẵng- Huế. 16 đi chơi ở Huế, sáng 17 về Hà Tĩnh. Sáng 18 về Thanh Hoá - Hà nội (beer)

bạn mua cub ở đâu thế Sg thế ah?
chớ trêu thay, theo lịch e sáng 7/7 xuất phát từ Hà Nội, theo 1A thì chắc gặp bạn ở Đà Nẵng quá! :))

Nhóm mình khoảng 6 người cũng định đi SG - đường HCM - Quảng Bình, Quảng Trị... đầu tháng 7. Dự kiến từ 10 đến 15 ngày :)

đi đng HCM sẽ lâu hơn đng 1A, nếu bạn dự kiến đi đng 1A mất 1 ngày thì đng HCM sẽ mất 1,5 đến 2 ngày nhé. Vì đường núi quanh co lại thưa dân, bạn nên trang bị đầy đủ, mang theo lều và thuốc chống muỗi. Dọc đường nên cẩn thận vì dân xã hội diện truy nã hay dạt lên đây sinh sống

Mình dự kiến mùng 8/7 xuất phát, Nếu bạn cũng máu đi thì có thể hẹn nhau đâu đó trên hành trình. Có j mình sẽ alo bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,178
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back