What's new

Tìm bạn cùng làm visa Hong Kong 23-26.8.2018 qua dịch vụ chị Hà Mã đỡ chi phí

bonita92

Phượt tử
Tìm bạn cùng làm visa Hong Kong 23-26.8.2018 qua dịch vụ chị Hà Mã đỡ chi phí

Chào mọi người,

Mình có dự định du lịch HK tự túc cuối tháng 8 này. Tìm hiểu qua thì phí visa dịch vụ chỗ chị Hà Mã ( uy tín và chuyên về visa HK) tầm 120$/ng, và nếu làm theo nhóm thì còn 90$/ ng. Nên mình hỏi xem có bạn nào cũng đi dịp đó thì mình cùng làm cho đỡ chi phí ;):)

Re: Tìm bạn cùng làm visa Hong Kong 23-26.8.2018 qua dịch vụ chị Hà Mã đỡ chi phí

Chào mọi người,

Mình có dự định du lịch HK tự túc cuối tháng 8 này. Tìm hiểu qua thì phí visa dịch vụ chỗ chị Hà Mã ( uy tín và chuyên về visa HK) tầm 120$/ng, và nếu làm theo nhóm thì còn 90$/ ng. Nên mình hỏi xem có bạn nào cũng đi dịp đó thì mình cùng làm cho đỡ chi phí ;):)

èo lên 120usd rùi ah mình mới làm chị HM hồi cuối tháng 4 phí là 100usd/ng mà.

Re: Tìm bạn cùng làm visa Hong Kong 23-26.8.2018 qua dịch vụ chị Hà Mã đỡ chi phí

Đi nữa ko bạn ơi ;)). À giá đấy là mình tham khảo ở các bạn chia sẻ lúc xin visa, chứ mình cũng chưa pm trực tiếp chị ý hỏi nữa.

Đi nữa ko bạn ơi ;)). À giá đấy là mình tham khảo ở các bạn chia sẻ lúc xin visa, chứ mình cũng chưa pm trực tiếp chị ý hỏi nữa.
Lạy bác 3 lạy , chưa gọi điện mà đã rủ rê như đúng rồi , với lại đăng bài quá sơ sài , chẳng có số điện thoại hoặc gì có thể liên lạc được bác.Hongkong visa cấp sát ngày bay và hạn lưu trú tối đa chỉ 7 ngày nên người lạ khó ghép đi chung với bác được. Chị Chi nhìn hồ sơ mới dám nhận vì có thư bảo lãnh . Hongkong mà đi tháng 8 nóng chảy mỡ + mưa phùn cả ngày . Trường đua ngựa thì đóng cửa cả tháng 8 nên hơi phí nếu không tham quan trường đua ngựa bậc nhất Hongkong

hí hí, e newbie nên mong các bác chỉ dẫn thêm ạ. Với lên fb chị ý thấy chị ý ko thích mấy ng kiểu hỏi ngu nên e lên đây xin ý kiến các bác nhiều kinh nghiệm trước đã. Em ko có thư bảo lãnh với đi tự túc thì có xin dc ở chỗ chị Chi ko bác nhỉ. Em sn 92, độc thân, đã từng đi Thái, Sing và Hàn Quốc, nhưng cũng từng failed HK 1 lần năm 2015 vì thời điểm đấy hộ chiếu trắng và cmtc ko đủ thuyết phục.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back