What's new

Tuyền mem đi Nam Mỹ Tểt 2019

Nam Mỹ có hai điểm có 2/7 kỳ quan thế giởi đó là Matchu Pichu (Peru) và Tượng chúa cứu thế Rio de Janeiro (Brazil). Nếu kế hoạch đi Nam Mỹ thêm Brazil thì tuyệt vời. Mình cũng muốn tham gia tour này

Tưởng các bác đi sớm hơn thì có thể join đoạn nào đó:D. Mình lang thang ở Nam Mỹ 3 tháng từ tháng 9 - 12/2018 đi Peru, Bolivia, Chile và Colombia
Tưởng các bác đi sớm hơn thì có thể join đoạn nào đó:D. Mình lang thang ở Nam Mỹ 3 tháng từ tháng 9 - 12/2018 đi Peru, Bolivia, Chile và Colombia
Mình tìm hiểu thông tin visa nhiều nước Nam Mỹ (Mexico,...) miễn visa cho những ai có visa US. Mình đang có visa US còn hiệu lực tới tháng 4 năm sau nên cũng muốn đi 1 chuyến. Bạn cho mình contact Facebook hỏi thêm thông tin đc hok?
Nam Hai
Fb: hoangnamhai2610

Nam Mỹ mình có ý định đi lâu rồi, nên quan tâm, nhưng 3 tuần thì hơi ít cho vùng đất này, tiếc cái công chuẩn bị cho một chuyến đi và cái vé máy bay. @Bạn dinaty đã fix lịch trình và mua vé chưa?

Nam Mỹ mình có ý định đi lâu rồi, nên quan tâm, nhưng 3 tuần thì hơi ít cho vùng đất này, tiếc cái công chuẩn bị cho một chuyến đi và cái vé máy bay. @Bạn dinaty đã fix lịch trình và mua vé chưa?
@like_traveling: Lịch trình của mình thì cũng gần fix nhưng mình đi 3 tháng nên cũng flexible lắm, chỗ nào thích thì ở thêm :)). Chỗ fix duy nhất là trekking Torres del paine và cái vé máy bay ở colombia. Vé máy bay đi về mua cả rồi. Mình transit Châu âu vì còn chơi Giáng sinh nữa :D

@like_traveling: Lịch trình của mình thì cũng gần fix nhưng mình đi 3 tháng nên cũng flexible lắm, chỗ nào thích thì ở thêm :)). Chỗ fix duy nhất là trekking Torres del paine và cái vé máy bay ở colombia. Vé máy bay đi về mua cả rồi. Mình transit Châu âu vì còn chơi Giáng sinh nữa :D
À, ý mình hỏi là bạn Fix lịch khởi hành chưa ấy, ngày nào tháng 9 bắt đầu đi? Mình thường đi dài cũng flexible và chẳng có lộ trình hay plan gì cả, vừa đi vừa tính, thuận tiện và thích đâu thì đi thôi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back