ÁO PHƯỢT 2018: Thông tin & ĐĂNG KÝ

Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Results 1 to 3 of 3

Topic: Từ Pyin Oo Lwin đi Hsipaw, Burma

Bài
    30
    Post Thanks / Like

Mặc định Từ Pyin Oo Lwin đi Hsipaw, Burma

Có ai chỉ vì cây cầu Goteik Viaduct trên quãng đường tàu hỏa từ Mandalay đến Hsipaw mà muốn quay lại Burma giống em không ạ? Em chỉ muốn sống ảo một lần trên cây cầu ấy(
    Mình lập team đi, e chưa book vé vì vé VJ Hanoi-Yangon rẻ quá ạ, có 2tr5 khứ hồi t6,t7 này. Budget cả chuyến 5-6tr/1 tuần thôi ạ
    Ưu tiên bạn nào đi Burma rồi những chưa đi các điểm trên. Ai quan tâm inbox em nhé

Bài
    26
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Từ Pyin Oo Lwin đi Hsipaw, Burma

ban tính khi nào đi vậy

Bài
    37
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Từ Pyin Oo Lwin đi Hsipaw, Burma

Quote Originally Posted by leng_keeng Xem bài

Có ai chỉ vì cây cầu Goteik Viaduct trên quãng đường tàu hỏa từ Mandalay đến Hsipaw mà muốn quay lại Burma giống em không ạ? Em chỉ muốn sống ảo một lần trên cây cầu ấy(
    Mình lập team đi, e chưa book vé vì vé VJ Hanoi-Yangon rẻ quá ạ, có 2tr5 khứ hồi t6,t7 này. Budget cả chuyến 5-6tr/1 tuần thôi ạ
    Ưu tiên bạn nào đi Burma rồi những chưa đi các điểm trên. Ai quan tâm inbox em nhé
    Mình vừa từ Burma về tối hôm qua, biết bạn sớm hơn có phải kết hợp cùng nhau ko?
    Xin cảm ơn đất trời. Cho tôi được về tôi. Bao năm làm lữ khách. Thấm thía nỗi đau đời.