What's new

Trung Hoa 30/4 năm sau 2019, Beijing, Xi'an, Hangzhou, Shanghai

(24/6) mình xin đóng bài (BB)
cám ơn mod đã cho mình đăng bài kaka
cám ơn các bạn đã quan tâm plan Trung Quốc của mình.
Plan đã chốt được những bạn thật sự tham gia

Trân trọng!

Last edited:
Hi bạn,
Mình cũng đang thích đi TQ dịp đó nhưng chỉ chung cái Xi'an với bạn, hiện tại mình tính đi Xi'an - Danxia - Donhuang - Sichuan - Hunan :)
Bạn mà có thay đổi hoặc có hung thú thì đi chung, ko thì mình có thể xem xét đi chung đoạn Xi'an :)

Hi bạn,
Mình cũng đang thích đi TQ dịp đó nhưng chỉ chung cái Xi'an với bạn, hiện tại mình tính đi Xi'an - Danxia - Donhuang - Sichuan - Hunan :)
Bạn mà có thay đổi hoặc có hung thú thì đi chung, ko thì mình có thể xem xét đi chung đoạn Xi'an :)

Cám ơn bạn hihi
mình đang tính loại Tây an, tại tây an không thể đi 2 or 3 ngày được, tại mình chỉ đi 7 ngày thôi nên chắc đi: bắc kinh, thượng hải, hàng châu thui quá hihi

chào các bạn đang đọc những dòng này heheh

Như tên của chủ đề của mình đóa, do vé tạm rẻ nên mình đã book đi vào dịp 30/4 năm sau

tạm thời sẽ đi nhưng nơi trên (cái tiêu đề á) nhưng có lẽ chỉ đi dc 3 chỗ thôi,

đi từ 27/4 đến 5/5, bạn nào có thích thì đi chung nha kaka

3 tuần nữa xóa bài kaka

thân,

Minh tham gia nhé . Cho minh xin sdt

chào các bạn đang đọc những dòng này heheh

Như tên của chủ đề của mình đóa, do vé tạm rẻ nên mình đã book đi vào dịp 30/4 năm sau

tạm thời sẽ đi nhưng nơi trên (cái tiêu đề á) nhưng có lẽ chỉ đi dc 3 chỗ thôi,

đi từ 27/4 đến 5/5, bạn nào có thích thì đi chung nha kaka

3 tuần nữa xóa bài kaka

thân,

mình cùng tham gia nha. bạn có dự kiến được chi phí chưa? khi nào lên kế hoạch chi tiết gửi mình nhé!

mình cùng tham gia nha. bạn có dự kiến được chi phí chưa? khi nào lên kế hoạch chi tiết gửi mình nhé!

chào bạn, mình đã chót dại book vé, bạn muốn join nhóm thì phiền bạn gửi link facebook của bạn nha, để mình add vào nhóm.
ah còn một lưu ý nữa là nhóm mình Nam không, nếu bạn là nữ thì đi chung bạn có thấy ngại hay sợ không kakaka

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back