What's new

Visa Hàn Quốc Multi 5 năm

tntnhi

Phượt thủ
Các thánh ơi cho e hỏi xíu. E đang sẵn hồ sơ nên muốn apply visa Hàn 5 năm để đi chơi cho tiện thì case của e có ok k vì e chỉ mới đi Hàn 1 lần thôi. Apply ở SG. Vì có bác trong post nào bảo bây h đi 5 lần mới dc apply 5 năm.

Lịch sử du lịch: Sing, Hàn, Đài Loan, Úc và visa Mỹ, Canada

Các thánh ơi cho e hỏi xíu. E đang sẵn hồ sơ nên muốn apply visa Hàn 5 năm để đi chơi cho tiện thì case của e có ok k vì e chỉ mới đi Hàn 1 lần thôi. Apply ở SG. Vì có bác trong post nào bảo bây h đi 5 lần mới dc apply 5 năm.

Lịch sử du lịch: Sing, Hàn, Đài Loan, Úc và visa Mỹ, Canada

Không em ơi, bạn chị đi 01 lần, lần 02 đã xin multi bình thường em nhé!

Không em ơi, bạn chị đi 01 lần, lần 02 đã xin multi bình thường em nhé!

Chị Chẳng Là Chi ơi, hôm trc tôi có gọi lên lãnh sự Hàn tại Sài Gòn hỏi trường hợp của tôi, rằng chưa đi Hàn lần nào, nhưng có thẻ Travel Platinum của Shinhan bank Vietnam, visa Can, Japan, Schengen, Úc, NZ... thì có đc apply visa multi ko. Họ nói là đc, và ko cần chứng minh tài chính nữa. Theo chị tôi có đậu multi ko nhỉ, để còn nộp hồ sơ, kiếm cái visa để đó chứ chưa xếp lịch vào dịp nào mà đi đc ạ.

Last edited:
Cám ơn mọi người. Hnay mình nộp rẹt rẹt 30p là xong.

Du lịch tự túc hoặc theo đoàn làm lẹ, còn visa thăm thân mình thấy đông quá chừng, có bác bóc số cùng lúc với mình mà đến cuối ngày hôm nay mới dc nộp hs. Tội ghê.

Cho mình bỏi ngoài lề chút:

Hình như visa HQ không mjanh bằng visa Nhật hả các bác?

Em đang cày visa để cuối năm đi Mẽo.

Đã có và đã đi AU với NZ. Giờ em lỡ lên kế hoạch đi HQ (đã có visa) rồi nhưng xem lại thấy visa Nhật ngon hơn...

Cho mình bỏi ngoài lề chút:

Hình như visa HQ không mjanh bằng visa Nhật hả các bác?

Em đang cày visa để cuối năm đi Mẽo.

Đã có và đã đi AU với NZ. Giờ em lỡ lên kế hoạch đi HQ (đã có visa) rồi nhưng xem lại thấy visa Nhật ngon hơn...

Bạn có Úc và NZ r thì Hàn hay Nhật cũng như nhau thôi à :D Với visa Mỹ thì kiểu tùy thái độ pv với may mắn nữa.

Bạn có Úc và NZ r thì Hàn hay Nhật cũng như nhau thôi à :D Với visa Mỹ thì kiểu tùy thái độ pv với may mắn nữa.

Xem ra mình cũng may mắn . Mới đi Thái với Malay mà xin AU với NZ nó cho muti luôn.

Cuối năm nay thử vận may Mẽo xem sao

Cám ơn mọi người. Hnay mình nộp rẹt rẹt 30p là xong.

Du lịch tự túc hoặc theo đoàn làm lẹ, còn visa thăm thân mình thấy đông quá chừng, có bác bóc số cùng lúc với mình mà đến cuối ngày hôm nay mới dc nộp hs. Tội ghê.

Oh bạn ơi, Cho mình hỏi là bạn đến lãnh sự quán lúc mấy giờ? Đứng xếp hàng lúc mấy giờ? Mình đi cùng thời điểm, vào lúc 9h đợi qua giờ chiều luôn mới được nộp hồ sơ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back