What's new

Jammu & Kashmir - Từ Ladakh đến Zanskar 08/09-23/09/2018

Nhóm mình hiện đang có 8 người (5HN - 3SG) cần tìm thêm 2 bạn nam để share tiền thuê xe riêng. Nam thôi nhé vì nữ đủ rồi ah
Thời gian: 16 ngày (8/9-23/9)
Chi phí tất tần tật: 28m
Lịch trình đã có, vé mb đã mua, đủ người là cọc tiền xe nên mình chỉ nhận gạch cứng.
Cung này di chuyển nhiều + leo Phugtal nên cần có sức khoẻ. Bạn nào cần hỏi j thì pm mình nhé ?

N1: HN- New Delhi chuyến 13:00
N2: New Delhi - Leh (bay chuyến 4:30), nghỉ ngơi
N3: Leh (tham quan Leh Palace+ Thiksey Monastary + Hemis Monastery)
N4: Leh - Chang La - Pangong Lake (140km)
N5: Pangong Lake - Tso Moriri Lake
N6: Tso Moriri Lake - Tso Kar - Leh
N7: Leh (tham quan Pháo đài Tsermo+ Shanti Stupa, Khardung La)
N8: Leh - Lamayuru - Kargi (211km)
N9: Kargil – Suru Valley – Rangdum Monastery – Padum (230km)
N10: Karsha Monastery , Dzongkul, Sany village
N11: Trek to Phugtal. Ngủ lại ở nhà nghỉ dưới chân tu viện.
N12: Trek to Phugtal. Quay lại Padum
N13: Padum – Kargil
N14: Kargil – Zoji La - Srinagar (203km)
N15: Srinagar - New Delhi chuyến 14:15; New Delhi - HN chuyến 23h
N16: 12:10 có mẹt tại HN

Một số hình ảnh của Ladakh + Zanskar
Nguồn: internet

Leh Palace

Pangong Lake
pangong-lake-in-ladakh-jammu-and-kashmir-india-pangong-lake-is-a-salt-picture-id630399340

Padum Valley

Zanskar Valley

Phuktal

Khardung La

Bạn ơi, group này không consider nhận thêm nữ nữa à? Mình cũng đang muốn tìm nhóm để join cho cung này. Nếu nhóm bạn có thể consider thêm nữ thì báo mình nhé. Cảm ơn bạn:)

Bạn ơi, group này không consider nhận thêm nữ nữa à? Mình cũng đang muốn tìm nhóm để join cho cung này. Nếu nhóm bạn có thể consider thêm nữ thì báo mình nhé. Cảm ơn bạn:)
B sn bao nhiêu?Nhóm t có 2 bạn nữ chưa mua vé mb nên có thể gọi là chưa chốt đi. Bạn để lại số đt nhé. Có thông tin t báo liền

Chào bạn, mình tên Huy sn 85 ở SG, nếu nhóm bạn vẫn chưa đủ người mình có thể tham gia chung. Mình có gửi tin nhắn riêng cho bạn về thông tin liên lạc, bạn kiểm tra lại giúp mình nhé. Cảm ơn bạn.

Bạn cho hỏi thuê xe là người ta chở hết các chặng như lịch, còn ăn uống , nhà nhỉ mình tự lo ?. Bạn cho mình thông tin bên thuê xe nhé

Chào bạn, mình tên Huy sn 85 ở SG, nếu nhóm bạn vẫn chưa đủ người mình có thể tham gia chung. Mình có gửi tin nhắn riêng cho bạn về thông tin liên lạc, bạn kiểm tra lại giúp mình nhé. Cảm ơn bạn.

Welcome anh nhé :3

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back