ÁO PHƯỢT 2018: Thông tin & ĐĂNG KÝ

Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Results 1 to 2 of 2

Topic: Bình Ba - Kỷ niệm tuổi 25

Bài
    8
    Post Thanks / Like

Mặc định Bình Ba - Kỷ niệm tuổi 25

Mình vừa có một chuyến đi biển rất thú vị, không phải bãi biển gần nhà quen thuộc nữa mà là một nơi hoàn toàn mới.

Chả là tuần vừa rồi là thời gian đánh dấu mộc tuổi 25 của mình, nên mình quyết định đi tìm một trải nghiệm mới để đánh dấu mấu quan trọng đó.

Vậy là mình tìm hiểu về các địa điểm du lịch. Mình thì cực kì ấn tượng với một cái tên là “Bình Ba”. Chỉ nghe tên thôi mình đã cảm thấy đó là một nơi thiên nhiên khá ấm áp nhưng cũng có chút “phong ba” thú vị rồi. Đặc biệt đảo này còn là một đảo khá hoang sơ nữa. Và tất nhiên là mình chọn Bình Ba rồi.
    Mình lên Dealtoday đặt một tour đi Bình Ba, nhưng tiếc là tour đó xuất phát từ Sài Gòn nên mình phải bay từ Hà Nội vào Sài Gòn để có thể đi được, thực ra là mình muốn thăm thú Sài Gòn nữa. hehe.

Bài viết này của mình sẽ không nói đến việc mình đi những đâu, gặp những gì, hết bao nhiêu tiền. Đơn giản mình muốn show những bức ảnh kỷ niệm thời thanh xuân thôi.

À mà nhiều người lo ở đây có nhiều rác, yên tâm đi, em khảo sát qua thì cũng có nhưng mà chỉ một số chỗ thôi. Tránh ra là được. Giờ mọi ng cũng ý thức hơn nên cũng k có vấn đề đó đâu. (Mà chính các bạn cũng phải ý thức thì mới sạch sẽ được)

Khi kết thúc chuyến đi số tiền còn lại hơn một nửa lận, vì Bình Ba đâu có đắt như vậy đâu. Mình còn chơi ăn sang, toàn ăn mấy món đắt tiền mới vậy chứ không thì cũng k tốn nhiều thế.

Các bác còn băn khoăn về Bình Ba thì cứ yên tâm mà đi trải nghiệm nhé. Không tin nhìn ảnh của mình thì biết.
    Mà các bác nếu muốn đi tour thì đặt voucher tour trên Dealtoday thì sẽ đc rẻ hơn đó. CÒn nếu tự đi thì nên thêm khảo và đặt tàu trước nhé

Bài
    14
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Bình Ba - Kỷ niệm tuổi 25

ảnh đẹp quá man