What's new

Thành Lập Nhà Phượt Phan Rang!

phongdu

Phượt thủ
Mình mở topic này cho những mem nào đang sống, học tập và làm việc tại Phan Rang đam mê du Phượt thì liên lạc với nhau cùng chia sẻ sở thích nhé. Off cafe sáng chủ nhật hàng tuần tại cafe trong sân nhà văn hoá phía quảng cáo Thanh Niên.
Liên lạc dưới chữ kí người nhé.

Em cũng đang sống và làm việc tại Phan Rang đây . Thật vui khi Phan Rang có hội Phượt . Hiện trời đang mưa tại sao không off cafe luôn hihi nếu ok alo cho em nhé 0683511234 .

Bác chủ thớt đâu mất tiêu rồi vậy ! Em đợi bác hô hào off gặp mặt anh em dân Phan Rang dài cái cổ luôn á .

Đập thủy điện Đa Mi - Dốc cao vực thẩm...
30.4-1.5/2012
Nghe đồn thông tin đây là 1 công trình đẹp vì hồ 1 bên và cống xả 1 bên ăn luồng qua núi nên dự định đã lâu mà chưa lên đường được.Với lại cũng tính coi thử xem cái công trình vĩ đại nhường nào mà phải tốn tiền xây riêng 1 bãi đáp trực thăng cho nguyên thủ tên gì ấy nhỉ về dự.30.4-1.5 nghỉ dài ngày thôi thì vác balo lên đường.
Ghé ngủ lại nhà chú 7 thuộc hội 67 Tánh Linh,nhà cafe vườn rộng rãi có thể cắm đốt lửa trại qua đêm thoải mái:D
Hình ảnh chụp từ núi đá đen thuộc xã Huy Khiêm,ngay sát nhà chú 7

Thành viên nhà Phượt Phan Rang đi theo 2 hướng,tôi PhongDu từ Phan Rang theo quốc lộ về đến căn cứ 6 và nhóm thứ 2 di chuyển hướng Sài Gòn cùng thẳng tiến về huyện,trên đường gặp 1 nhóm moto của hoàng tử đen hay SCDC nhỉ?
Và gương mặt đầu tiên Hoang909

Quang và Vũ Hoa Lâm

Cặp song ca Bê ta

và...

Chỉ tính riêng con đường đèo từ huyện Tánh Linh đi đập Đa Mi phải nói là quá đẹp,đường đèo mà rất rộng và thoáng,ko 1 vêt gợn hay ổ gà nào.đặc biệt có đoạn phải ôm cua lên đến 270 độ
Hình ảnh chuẩn bị hành trình ngay chân tượng mẹ Tà Pao

và con sông chảy ngang từ cống xả

bữa trước vào thấy con sông đầy sỏi đẹp quá chịu ko nổi nên liền nhảy ùm xuống tắm,nước chỗ sâu nhất chỉ đến thắt lưng và rất siết,ra đến giữa dòng cứ thả nổi cho trôi tự nhiên,đến hồi sực nhớ lại muốn bơi vào bờ để về mà ko sao bơi được:D

Quang cảnh 2 bên đường chỉ toàn người dân tộc

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back