What's new

[Chia sẻ] Vũng Tàu - Đạp xe buổi sáng

ndt000

Phượt thủ
Ở vũng tàu có bác nào đạp xe buổi sáng tập thể thao không vậy.

Tính một mình đạp mà buồn quá, rủ dê các bác đi cùng cho vui ạ.

Thân

Thuận

Bác cũng hay đi xe đạp buổi sáng nhỉ, em hồi xưa cũng hay đi, từ hồi vào mùa đông lạnh quá lại nhác đi, có lẽ vài bữa nữa trời ấm áp hơn chắc lại vác xe đi lượn buổi sáng hít không khí trong lành thôi. Cứ cắm cái headphone vào tai rồi bật máy nghe nhạc, kiếm cái album nào hay hoặc mới là cứ tà tà mà phóng thôi :D

ở vt hiện nay phong trào đạp xe đạp sáng rất mạnh mà bạn, dưới vũng tàu có câu lạc bộ rạch dừa, câu lạc bộ vũng tàu.... và nhiều câu lạc bộ khác. bạn đạp xe đạp lâu chưa? và cho hỏi năm nay bạn khoảng nhiu tuổi thế hihih..
Gđ mình thì tham gia trong CLB Rạch dừa nhưng toàn U40 ko à hihih...

ở vt hiện nay phong trào đạp xe đạp sáng rất mạnh mà bạn, dưới vũng tàu có câu lạc bộ rạch dừa, câu lạc bộ vũng tàu.... và nhiều câu lạc bộ khác. bạn đạp xe đạp lâu chưa? và cho hỏi năm nay bạn khoảng nhiu tuổi thế hihih..
Gđ mình thì tham gia trong CLB Rạch dừa nhưng toàn U40 ko à hihih...

Bác cho em hỏi lich trình của câu lạc bộ Rach Dừa với ạ.

Ở vũng tàu có bác nào đạp xe buổi sáng tập thể thao không vậy.

Tính một mình đạp mà buồn quá, rủ dê các bác đi cùng cho vui ạ.

Thân

Thuận
em ở long hai nè, em cũng muốn đạp xe buổi sáng lắm mà chưa có ai cùng hội cùng thuyền

Hàng ngày mình thấy CLB rạch dừa họ cứ đạp buổi sáng từ 5h. Hành trình là hết con đường Trần Phú xuống Thùy Vân, thường thì hay nghĩ tại chân núi Kito Vua, bác có thể ra đó và giao lưu.. đội xe đạp này rất cởi mở và nhiệt tình bác có thể bắt chuyện làm wen với vài người rồi đạp chung cho vui hihi...

Viết hoa đầu câu

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back