What's new

[Hỏi đáp] Ở Sài Gòn thì chỗ nào bán vải rằn ri (camo) vậy các bạn

Đặc biệt là loại này xin cho chi tiết cụ thể

Giá thường 1 mét vải là bao nhiêu?

Xin được chân thành cảm ơn các ý kiến.

Ở Nguyễn Trãi mình ko nhớ đ/c chỉ bạn tìm nè, nếu theo đg Lê Hồng Phong quẹo trái wa Ng Trãi chạy lên khoảng 200m để ý bên phải có shop nhỏ chuyên bán hàng này.

Em thấy ở Chợ Dân Sinh trên đường Yersin, Q.1, gửi xe tại Điện Máy Nguyễn Kim, bác đi bộ vào chợ cách đó 100m, gì cũng có.

Chợ Tân Bình cũng có. Đảm bảo rẻ hơn chợ Dân Sinh
Thiệt hông, được vậy thì cám ơn nhiều

Em thấy ở Chợ Dân Sinh trên đường Yersin, Q.1, gửi xe tại Điện Máy Nguyễn Kim, bác đi bộ vào chợ cách đó 100m, gì cũng có.

Em em, chịu khó cho đúng địa chỉ đi em, để đến tận nơi, mò mò dễ hoa mắt khó lắm

Last edited by a moderator:
Bộ này không có hàng mới ...Nó là Tiger camo...dùng trong lực lượng đặc biệt tại VN ( Trước 75) giá bộ này hàng sưu tầm khoảng 500k/bộ (có thể hơn tùy vào độ mới) nếu mua mới khoảng 1-2 triệu (nhập). Còn giá thấp thì chỉ là hàng giả thôi ( có thể TQ hay VN may - loại vải ko đúng như loại chính hãng - mà chỉ là vải thường rồi nhuộm thôi - ko có tác dụng chống xướt, mau khô, bền ...)

Bộ này không có hàng mới ...Nó là Tiger camo...dùng trong lực lượng đặc biệt tại VN ( Trước 75) giá bộ này hàng sưu tầm khoảng 500k/bộ (có thể hơn tùy vào độ mới) nếu mua mới khoảng 1-2 triệu (nhập). Còn giá thấp thì chỉ là hàng giả thôi ( có thể TQ hay VN may - loại vải ko đúng như loại chính hãng - mà chỉ là vải thường rồi nhuộm thôi - ko có tác dụng chống xướt, mau khô, bền ...)
hàng giả được rồi anh ơi, có đi chiến đấu thật đâu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back