What's new

"Cháu lên 3" - Đại hội 2 miền 22-23/8?

TÍM

Đại bàng Tím
Đến hẹn chả lẽ lại không lên ... sợ vợ bảo mình kém ... =))

Mà ở ngoài kia, sông được lúc dềnh dàng, chim bắt đầu vội vã, những đám mây mùa hạ, vắt nửa mình sang thu ... chậc chậc ;)

Phải nhanh lên chứ, vội vàng lên với chứ ... nhanh lên, không già cbn mất rồi ...

Hay là chúng mình tổ chức OFFLINE cùng hát bài "Cháu lên 3"???, các bạn Min, s-mod, mod, like-mod nghĩ thế nào?

(Thực ra mình đã kiếm được vài phiếu thuận của Min & Mod (c), còn trông vào các phiếu thuận của những kẻ sót lại ở rừng cười thôi keke)

Kế hoạch thế này nhé:

Thời gian: Từ chiều T7 đến hết trưa ngày chủ nhật

Dự kiến tuần 22 - 23/8/2009

Địa điểm: Thung Nai - đảo Bè bạn - Cối xay gió ----> Tới đó xay chitzz giang hồ.

Phương tiện: Ô tô, tàu hỏa, máy bay, xe lửa, xe đạp , căng hải ... or bất cứ thứ gì có thể khuân các mem tới Thung Nai

ĐK vật chất ở Thung Nai: ~ đủ chỗ ăn ngủ cho khoảng từ 30 - 50 người, có chỗ chơi trốn tìm, leo núi, bơi lội, tennis, nấu nướng, hát hò, bia bọt, chém gió, mặc sịp ngoài quần bò đấu kiếm ... vv ... đại để thế.

Thành phần: Không giới hạn

Chi phí ước tính: 300K/ 1 mem

Chương trình: Mong chờ sự đóng góp ý kiến của các bạn.
Các đề nghị đã được 2/3 Admin thông qua và chụp mũ:

Kịch bản ctrinh: Ma ma đại tổng quản LE

Hỗ trợ kỹ thuật: CVN, Anhminh

Thư ký chuyên nói phét: Black

Giám đốc tài chính: Virgo

Giám đốc hình ảnh: Nguyen

Giám đốc nhà hát chèo: 2Su

Giám đốc an ninh: Nam bự
(thu vé xe và phát sticker cho mem nhở)
Chuyên gia điện đóm, âm thanh, ánh sáng: Quạt

Đội trưởng 3 đội HRT (lực lượng tinh nhuệ giải cứu con tin) gồm: Kiara, Wild_Honey; Chitto ... và đang tìm kiếm tiếp

Các bạn có tên sau y/c đặt vé máy bay, xin visa và bay ra chỉ để hát "Cháu lên 3" đúng ngày đúng giờ và tất nhiên với tất cả lòng nhiệt thành và quả cảm: TOÀN BỘ MEM Ở MIỀN NAM như Mỳ Ý, vntuyen, dudi, chân dài mô va đốc, body, Cua càng, tí tẹo chuyên ăn chuột cống, dugiang, dudi, .... tất tân nhưng ai sống, chiến đấu, lao động và học tập tại SG (beer).

Lời vàng ý ngọc đã nhả óng ánh như tơ tằm, rất mong các mems xa gần chung tay dệt lên tấm áo của hoàng đế :)

Nay kính,
Black (đã ký)

Black nói thêm về ý tưởng (chia nhóm, tổ chức thi tại chỗ...) để mọi người góp ý và LE viết kịch bản cụ thể nhỉ!

Bây giờ ít bạn vào 4U hay các bạn vào rồi ... đi ra thế ?

Thời gian đó thì tớ đành chịu, ở nhà hóng hớt thôi. Mà năm ngoái tổ chức hoành tráng ở Miền Bắc rồi, năm nay tổ chức ở Miền Nam đi ?? ;)

Thời gian trôi vùn vụt vùn vụt...

Dịp 23 có lãnh đạo nào ở bển về ko? Sao chọn lửng lơ con cá vàng thế đại tỉ.

Em thấy off ở Hà Nội hay ớ. nhưng chọn cho nó kết hợp 2/9 đi... dạo này lạm phát kinh, em ko được đi chơi nữa ồi

Thời gian đó thì tớ đành chịu, ở nhà hóng hớt thôi. Mà năm ngoái tổ chức hoành tráng ở Miền Bắc rồi, năm nay tổ chức ở Miền Nam đi ?? ;)

đời sao lắm bất công cứ tổ chức ở Hn mãi thôi, năm nay tổ chức ở 2 miền đi nhĩ

Thực tế là bọn tớ đã mong SG đảm nhiệm lần này, nhưng thấy mãi mọi người ko có động tĩnh nên phải quyết sớm. Nếu các bạn SG vẫn máu thì cùng làm :).

m thấy off ở Hà Nội hay ớ. nhưng chọn cho nó kết hợp 2/9 đi... dạo này lạm phát kinh, em ko được đi chơi nữa ồi

Làm dịp 2/9 thì rất nhiều bạn đã có kế hoạch khác rồi. Chọn 23/8 để cho nó nóng, chứ đợi sang giữa tháng 9 thì nguội hết.

Mà các lờ đờ ở bển chẳng thấy ai có kế hoạch về năm nay nên cứ quyết đại.

Nói chung là đang để ở đây để mọi người đóng góp ý kiến.

Nếu SG làm thì HN mừng quá, LE mày nghĩ sao?

Thời gian có thể chọn pan' tối ưu nhất cho các mem mà :)

Các bạn có thể đâm bị thóc chọc bị gạo hay uýnh lộn cũng đc .. hơn là chả ý kiến gì ...

Mình nghĩ tầm ấy là ổn chứ tầm 2/9 là ngày lễ chỗ nào cũng đông đúc cả , phương tiện đi lại cũng không sẵn . Giữa tháng 9 thì các cháu cũng đi học nên khó lòng tí tởn được . Mà giữa tháng chín em có 4 ngày ở Nha Trang thì phải :D hay là :D .

Nói chung là thời gian ko còn nhiều, mọi người ý kiến nhanh lên nhé :). Để cuối tuần còn public ra cho mọi người biết.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back