What's new

Hà nội thông báo thời gian và địa điểm xuất phát đi Thung Nai

anhminh

Ông ác
Hiện tại con số đã chính thức tham dự buổi ĐẠI OFFLINE THUNG NAI CÓ GÌ ĐỂ NHAI đã vượt quá con số 50. 15 bạn Hải phòng của nhóm Già Nhai Xương Gà tự đi xe từ Hải Phòng số còn lại sẽ đi xe "Nhà Chung và Campuchia". Sau khi tham khảo giá thuê xe của nhiều nhà cung cấp dịch vụ cũng như được sự giúp đỡ nhiệt tình của anh Voongsenh , BTC đã thay mặt anh em thuê 01 xe 45 chỗ Aero Space để đi từ Hà nội - Thung Nai - Hà nội trong 2 ngày 22-23/8 này với giá 4.100.00 VND. Để đảm bảo công bằng, tiền thuê xe sẽ được chia đều cho các bạn đi xe, các bạn khác không phải chịu khoản này. Tiền xe thu ngay trên xe :D. Bạn Susu và Ong sẽ làm Trưởng đoàn xe Chung Chia nhá

Thời gian khởi hành: 13h thứ Bẩy ngày 22 tháng 8 năm 2009
Địa điểm tập trung : Bãi đỗ xe Khu Đô Thị Trung Yên

Các bạn có thể gửi xe máy qua đêm tại bãi
( Bản đồ Google Map sẽ được up lên sau)

Đề nghĩ anh chị em đi xe chung có mặt đầy đủ và trước 13h để đoàn có thể đi sớm đến sớm .

Thay mặt BTC

QUẠT

Bản đồ đánh dấu vị trí Bãi đỗ xe khu Đô thị Trung Yên (có thể zoom và dịch chuyển trực tiếp trên bản đổ)

[GMAP]<iframe width="640" height="480" frameborder="0" scrolling="no" marginheight="0" marginwidth="0" src="http://maps.google.com/maps?f=q&amp;source=s_q&amp;hl=en&amp;geocode=&amp;q=trung+yen,+hanoi&amp;sll=21.013588,105.80158&amp;sspn=0.010837,0.019269&amp;ie=UTF8&amp;cid=10121828198695861619&amp;ll=21.016593,105.802224&amp;spn=0.009615,0.013733&amp;z=16&amp;iwloc=A&amp;output=embed"></iframe><br /><small><a href="http://maps.google.com/maps?f=q&amp;source=embed&amp;hl=en&amp;geocode=&amp;q=trung+yen,+hanoi&amp;sll=21.013588,105.80158&amp;sspn=0.010837,0.019269&amp;ie=UTF8&amp;cid=10121828198695861619&amp;ll=21.016593,105.802224&amp;spn=0.009615,0.013733&amp;z=16&amp;iwloc=A" style="color:#0000FF;text-align:left">View Larger Map</a></small>[/GMAP]

Last edited by a moderator:
Như Black đã thông báo, mọi người có thể tùy chọn phương tiện di chuyển như xe máy, xe con, chèo thuyền, chạy bộ .... Nhưng BTC cũng sẽ thu xếp thuê 1 cái xe chung cho những người ko muốn tự đi.

Vậy ai muốn đi xe to thì đăng ký vào đây để BTC còn thuê xe cho phù hợp nhé:

1. ....
2. ...

tớ là thanh viên mới thò ngón chân cái vào con đường "Phượt phèo" này vì thấy thích quá. Vậy, có được tham gia vào vụ này không ạ? :D

Đề nghị Banana đọc kỹ đi nhé, phải xem lượng người đăng ký thì mới book xe chứ. Đi ko? đi thì đăng ký đi.

Đề nghị Banana đọc kỹ đi nhé, phải xem lượng người đăng ký thì mới book xe chứ. Đi ko? đi thì đăng ký đi.

Tớ có ý kiến này nhé :
- Bạn Black nên mở thêm Tài khoản ngân hàng để bạn nào có đăng kí thì deposit 300K luôn ạ. Theo kinh nghiệm nhiều lần của tớ thì các bạn mới chuyên đăng kí, cho em đi với, em đặt cục gạch nha ......vâng vâng và vâng vâng...cuối cùng thì xin lỗi em bận, má em không cho em đi, vợ thằng bạn em nó bệnh.....thế là xong.
Tớ mong là các bạn nào đã đăng kí thì nên tham gia đầy đủ, vì chúng tôi lên chương trình, sắp xếp chổ ăn, chơi, ngủ nghĩ phải hợp lý và ít tốn kém nhất.

Sorry vì đã spam ;)

Để tiện cho việc đặt xe vì thời gian từ nay đến hôm dự kiến cũng không còn nhiều, thay mặt BTC, đề nghị các bác đặt chỗ chính xác và confirm luôn để BTC có thể thuê xe. Song song với việc "đặt chỗ, confirm" là việc đóng tiền (số tiền ước tính là 300k cho vụ offline) cho bạn Virgo hoặc bạn Black qua chuyển khoản hoặc trực tiếp cho tớ nếu là tiền mặt .

Danh sách sẽ dặt chỗ xe sẽ như sau để tiện liên lạc

1 . Tên ..... Tel .................
2 . Tên ..... Tel .................
3 . Tên ..... Tel .................

Mời các bác tham gia và ủng hộ :D

Theo em với tình hình khan hiêm Osin và hiện tượng Osin ko thèm nghe điện thoại.... ảnh hưởng đến tình hình nhân sự offline

Nên có thêm topic thuê Osin chung để đảm bảo các ông bố đều đc đi Thung Nai nữa ạ.

Cho e đăng lý đi chung với ạ! Nhà em ở Hà Đông, nếu các bác đi đường Ngã Tư Sở- Ba La thì tốt quá! Nếu ko thì cho em biết đường đi để em đợi xe nhá! Cả giờ giấc cụ thể nữa.
Em: 0936. 021807
- nín thở chờ tin-

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back