What's new
Status
Not open for further replies.

my_smile_1989

Phượt tử
Các anh ơi cho em hỏi. Mùa này nên đi biển ở đâu? Đi gần gần thôi. Nhưng em muốn ngắm biển vào buổi tối ấy. Cảm giác ngồi trên bờ cát nhìn về xa xa có sóng nhấp nhô

Re: Đi biển

Các anh ơi cho em hỏi. Mùa này nên đi biển ở đâu? Đi gần gần thôi. Nhưng em muốn ngắm biển vào buổi tối ấy. Cảm giác ngồi trên bờ cát nhìn về xa xa có sóng nhấp nhô

Chào bạn!
Nói về biển thì đi đến Miền Trung thì biển trong xanh và đẹp nhất, bờ biển dài. Tối ngồi ngắm biển thật là tuyệt cú mèo lun. Mà bạn phải cho bik bạn ở đâu thì mọi người mới tư vấn cho bạn nên đi đâu "gần gần" chứ

Đúng là chủ topic làm khó thật, đi gần gần thôi mà không biết gần đâu?

Cái này chú chịu ra hỏi thím nhá :)).. đi gần gần mà gần đâu chứ híc ...

Bạn hỏi Biển hay Bể Bơi gần gần HN vậy? Bể bơi có khái niệm đóng cửa còn Biển thì mình chưa nghe. Miền Trung bạn có thế đi 1 số biển như: Sầm Sơn, Tĩnh Gia, Cửa lò, Thạch Bằng, Thạch Hải, Thiên Cầm, Mỹ Khê, Quy Nhơn... Nửa tháng trước mình có ghé qua Thạch Bằng - Hà Tĩnh thấy biển khá hoang sơ, cát mịn, nước trong, bãi rất thoải. :D

Mình đề nghị lên Google hỏi nhanh hơn và đỡ bị ném đá hơn nha bạn!

Bạn hỏi Biển hay Bể Bơi gần gần HN vậy? Bể bơi có khái niệm đóng cửa còn Biển thì mình chưa nghe. Miền Trung bạn có thế đi 1 số biển như: Sầm Sơn, Tĩnh Gia, Cửa lò, Thạch Bằng, Thạch Hải, Thiên Cầm, Mỹ Khê, Quy Nhơn... Nửa tháng trước mình có ghé qua Thạch Bằng - Hà Tĩnh thấy biển khá hoang sơ, cát mịn, nước trong, bãi rất thoải. :D

Cảm ơn bạn nhé!

Tình hình hoa cải - hoa dã quỳ miền Bắc ( Mộc Châu, Điện Biên ... )

Chào các bác,

Lại chuẩn bị một mùa dã quỳ vàng , mùa trạng nguyên đỏ rực và cả một mùa cải vàng sắp đến. Em lập topic này maọ muội nhờ các bác cập nhật tình hình cho box Phượt .:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back