What's new

Chuẩn bị nhận đăng ký mua áo Phượt, phiên bản 2012

Status
Not open for further replies.

jinnynhungoc

Heo Mọi
Topic này để khởi động cho đợt làm Áo Phượt 2012
Thông tin chi tiết sẽ có vào ít ngày tới.

Hiện nay chưa nhận đăng ký mua áo các bạn nhé!

Mẫu áo
Sẽ có 2 mẫu áo cổ trònáo cổ bẻ

Màu áo:
attachment.php

Các chi tiết thêu trên áo giống như mẫu áo Phượt 2011.

Mẫu áo thật sẽ úp sau 1 tuần

Sẽ sớm có thông tin topic riêng cho từng miền cùng thông tin về các đầu mối để các thành viên đăng ký và thanh toán.

Last edited by a moderator:
Re: Sinh nhật Phượt 2012

Màu áo sẽ như thế nào đây bạn? nếu có nhiều màu chắc sẽ đặt 2 cái.

Ẹc ẹc. Màu tim chỉ hợp với girl. không hợp với boy cho lắm sao ban tổ chức không chọn màu đen nhỉ! hợp với cả 2 phái(c). nhưng cũng đăng kí 3 chiếc:)

Last edited:
Màu tím ko hay lắm, chờ có mẫu chính xác cho t đặt 2 cái, có cổ và ko cổ
T đề nghị làm thêm mũ phớt nữa đi, có mỗi cái áo cũng ko thú vị lắm, đa dạng tí, đi đâu cũng khoe đc hay hơn, :D

Nữ mà cỡ 70 kg chiều cao có mét sáu yếu thì size L ko vừa được...có làm XXL cho nữ được ko ạ?...

Mình ủng hộ màu đen. Có thể màu đen cho nam và màu tím cho nữ, nếu có màu đen mình đăng ký 2 chiếc.

Nữ mà cỡ 70 kg chiều cao có mét sáu yếu thì size L ko vừa được...có làm XXL cho nữ được ko ạ?...
Các số đo chi tiết cho từng cỡ, nam/nữ sẽ được post sớm bạn ạ. Như bọn mình thì muốn có đủ mọi cỡ để thỏa mãn tất cả các yêu cầu. tuy nhiên cũng phải phụ thuộc vào nhà may nữa, số lượng một cỡ ít quá thì có thể họ không chịu làm. Bạn cứ theo dõi topic này nhé!

Ủng hộ màu đen, đăng kí 2 cái luôn. Mong sớm đến ngày đăng kí từng miền ạ. Cảm ơn BĐH rất nhiều.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back