What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Vậy là các bác đã “đi tứ xứ” về rồi đó hả.

Chúc mừng các bác đã tổ chức thành công đại offline nhân dịp cháu nó không chịu đi mẫu giáo.

Mong các bác đừng để anh em phải chờ đợi trong không khí căng thẳng như thời điểm trước 24:00 ngày thứ sáu 21/8.

Đêm Thung Nai thác loạn tưng bừng, thật tiếc cho bác nào ko đi hehe.
Em cũng hóng ảnh ạ

Rất tiếc rằng có một số thành viên đã không thể tham gia được cùng mọi người.

- Mẫu Nghi Imim, (mẫu nghi thiêng lắm), nhờ ơn Mẫu nghi mà đêm ngày 21, sáng ngày 22 trời mưa như trút nước, gào rú cả đêm, thế nhưng đến khi mọi người lên xe thì nắng tưng bừng. Ấy thế mà Mẫu nghi không hạ cố giá lâm cho quần phượt chiêm ngưỡng, tiếc thay.

- (N)hiếp gia Nguyen, nếu chàng đi ắt hẳn chúng ta sẽ có những bức ảnh thật là Sâu Sắc, chứ không hời hợt nông nổi như kẻ cầm máy tên là Tiny kia.

- Và rất, rất rất đáng tiếc, là một người cực kỳ nhiệt tình với Đại hội, người đã khơi lên tất cả, người đã luôn theo sát Đại Hội từ những ngày chuẩn bị đầu tiên, từ ý tưởng, mọi công việc... nhưng lại không có mặt. Đó là BLACK.

Thú thực là lúc đầu 80% Chitto không đi được, nhưng phút cuối lại xuất hiện. Trong khi đó BLACK, ai cũng nghĩ chắc chắn sẽ có mặt, thì lại không thể tham gia. Phải chăng vì Chitto đi mà cái sự không may đó chuyển sang Black???

(Tớ không mang máy ảnh nên chẳng có ảnh đâu, các bác có thì chắc đang ngắm nghía mà tự sướng, còn lâu mới phọt được ra).

Last edited:
Các đại quan chém gió chỉ đạo

picture.php

Chém chán thì cũng phải lao vào bê

picture.php

Lãnh đạo Quạt: Các em ơi cứu anh

picture.php

Đã bẩu sao phải xoắn

picture.php

Hè hè, cũng được đấy nhở

picture.php

Ờ..!

picture.php

Ờ ờ...! :D

P/s: Đại quan cvn close topic kêu thành viên copy bài sang. Tưởng thế nào hóa ra phải copy từng link ảnh vì không còn quyền sửa bài. (icon bó tay vì không nhét thêm icon vào được nữa)

Em xin xếp cục gạch thứ 6 để xem ảnh nhé!

Xin lỗi các huynh, em đang tự hỏi, năm cái cục gạch phía trước đang hóng như thế nào nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back