What's new

Kêu gọi Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

dantocgoc

Phượt tiên
Kêu gọi Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC

THƯ CẢM ƠN và lời kêu gọi TÀI TRỢ cho Sinh Nhật Phượt - 2012.(wait)

Sinh nhật diễn đàn Phượt được tổ chức vào tháng 8 hàng năm, thành công hay không là nhờ 1 phần chính vào sự quan tâm chia sẻ của các thành viên ACE, các Mạnh thường quân, các chủ gian hàng đang hoạt động trên diễn đàn đã ủng hộ về tinh thần và tài trợ về vật chất.

Thay mặt BTC - 2012, và cũng mong muốn SN phượt 2012 năm này được tổ chức tại Sầm Sơn - Thanh Hóa được thành công tốt đẹp, chúng tôi rất cám ơn và ghi nhận tất cả những tấm lòng của các mạnh thường quân, các thành viên, đã và sẽ đóng góp, tài trợ cho công tác tổ chức, hậu cần và giải trí của Sinh nhật Phượt - 2011.

Mọi sự ủng hộ bằng tiền mặt hay quy đổi thành "phần quà" tài trợ của các Bạn sẽ là những "phần thưởng" dành cho các hoạt động vui chơi giải trí lành mạnh trên bãi biển do chính thành viên phượt đăng ký tham dự. Chúng tôi mong muốn sẽ nhận được sự ủng hộ từ các bạn để có thêm nguồn động viên quý báu về tinh thần cho các thành viên khi tham gia các hoạt động của Sinh Nhật Phượt. Chúng tôi tin rằng các thành viên tham dự chương trình "Phượt lên 6 - Máu lửa Sầm Sơn 2012" sẽ có những khoảnh khắc vui vẻ, những giây phút ngất ngây "con gà tây" với những giải thưởng kỷ niệm thật độc đáo, món quà từ chính các bạn đã tài trợ.:)

Các phần quà dự tính sẽ trao giải. (c)
- Bóng đá Nam.
- Bóng chuyền Nữ.
- 06 Phần quà dành cho các trò Team Building
- Giải thưởng cho nhóm hội, trang trí khu vực cắm trại riêng đẹp nhất.
- Và các phần quà tài trợ dành cho các giải thưởng khác...

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn

Trân trọng cảm ơn.

Last edited:
Re: Kêu gọi Tài Trợ cho đại hội Sinh Nhật Phượt khu vực phía Bắc của BTC.

Em cũng tài trợ 01 két bia nhé.
Chuyển tiền hay là phải chuyển bia ấy nhỉ và chuyển như thế nào BTC cho biết luôn nhé.

Em cũng tài trợ 01 két bia nhé.
Chuyển tiền hay là phải chuyển bia ấy nhỉ và chuyển như thế nào BTC cho biết luôn nhé.

Cậu cứ chuẩn bị mang đi hôm SN luôn. Nhà gần điểm cắm mà.
Tài trợ gì cũng có cái hay của nó cả. Thanks 2 nhà tài trợ của trại Vịt. Hí hí.

Tài trợ 2 đôi giày nam và nữ nhá, cho giống miền nam, chuyển cho ai và địa chỉ nào, nhắn em biết nhá

Trại Cá Gỗ tài trợ 1két bia và 1 két nước ngọt nhé. (Bia cho nam và nước ngọt cho nữ) (c)

CVN xin tài trợ 2 triệu cho đầu miền Bắc.

CVN xin tài trợ 2 triệu cho đầu miền Bắc.

Eo ôi... Làm hôm nghe đt của anh mà cứ tưởng là 10 chai cơ đấy. hí hí=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back