What's new

Cung đường đi từ Kon tum đến Nha Trang

traicay1038

Phượt tử
em dự định trong hè này làm một chuyến đi bằng xe máy . đây là lần đầu nên còn bỡ ngỡ mong các đàn anh chỉ giáo cho em với! những gì cần chú ý trên đường đi nữa . em xin cảm ơn trước.(c)

Re: cung đường đi từ Kon tum đến Nha Trang.

Bạn định đi đâu, xuất phát từ đâu?

em ở Kontum sắp tới em dự định đi phượt một mình bằng xe máy xuống Nha Trang. Đây là đầu tiên nên chưa có đầy đủ thông tin! em muốn anh chị giúp em. và những chỗ cần lưu ý CSGT hay bắn tốc độ nữa ạ để biết cách đề phòng. :).thank

Lời khuyên đầu tiên dành cho bạn này: đừng bao giờ vượt quá tốc độ cho phép, luôn làm chủ tốc độ của mình!

em ở Kontum sắp tới em dự định đi phượt một mình bằng xe máy xuống Nha Trang. Đây là đầu tiên nên chưa có đầy đủ thông tin! em muốn anh chị giúp em. và những chỗ cần lưu ý CSGT hay bắn tốc độ nữa ạ để biết cách đề phòng. :).thank

Ngày 1 : Kontum - Pleiku - ( theo quốc lộ 19 ) Quy Nhơn . Nghỉ , đi dạo , tắm biển !
Ngày 2 : Quy Nhơn - ( theo quốc lộ 1D rồi quốc lộ 1A ) Nha Trang . Ăn chơi bao nhiêu ngày tuỳ thích !

Trở về
ngày 1 : Nha Trang - ( theo quốc lộ 1A ) Ninh Hoà
Ninh Hoà - ( theo quốc lộ 26 ) Buôn Mê Thuột
ngày 2 : BMT - ( theo quốc lộ 14 ) Gia Lai - Kontum !

Đi + về cở 5 ngày thì thoải mái ăn chơi ! Trên đường quốc lộ chạy dưới 60 km/g ! Thị trấn đông dân cư , chạy theo biển báo 40km/g ! Chúc bạn có 1 chuyến đi vui vẻ ! (beer)

Re: Cung đường đi từ Kon tum đến Nha Trang.

Nếu dư thời gian tí thì lượt về Nha Trang - Đà Lạt - Buôn Ma Thuột theo QL27.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back