Giúp bạn lập cung @ GÓC CỦA DOM

Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 1 trên tổng 12 1234511 ... CuốiCuối
Results 1 to 10 of 112

Topic: Găng tay- giáp -bọc gối- giầy- gương môtô- đồ đạc cho anh chị em đi Phượt đây- giá rẻ

Bài
    38
    Post Thanks / Like

Mặc định Găng tay- giáp -bọc gối- giầy- gương môtô- đồ đạc cho anh chị em đi Phượt đây- giá rẻ

Em có ít hàng chuyên dành cho dân Phượt, và vì bản thân cũng hay đi phượt và lang thang ở cả trong và ngoài nước nên tiện tay xách về, hôm nay mạo muội up lên cho các bác xem

Găng Probiker MONSTER, kiểu dáng lạ mắt, giá 140k/ đôi, có 3 màu ĐEN, ĐỎ, XANH

Găng tay Pro-biker, có lỗ thông gió, giá 140k/ đôi, có 3 màu đỏ, xanh, đen

Đề can dán vành xe, màu xanh, đỏ, vàng, trắng, đen, giá 20k

Đề can dán vành xe Monster, giá 40k

Áo giáp FOX, giá 400k/ bộ
    Mặt trước

Áo giáp XXL, giá 700k/ bộ

Thông tin TK cho các bác ở xa muốn mua, chuyển tiền vào TK mình sẽ gửi hàng về tận nhà qua đường bưu điện
    - Tên TK: Cao Cự Long
    - Số TK: 0011004000898 - Sở Giao Dịch VietComBank Hà Nội.

Số ĐT 0982551368

Các bác ở Hà Nội tiện chạy qua cửa hàng nhà em số 369 Hoàng Hoa Thám- Ba Đình- Hà Nội. Cửa hàng đó là cửa hàng quần áo (ngạch chính của bà cả nhà em, em chỉ tiện tay xách đồ cho PKL ké thôi) cứ hỏi Long là ok ạ.
    Last edited by LongJP; 23-07-2012 at 19:28.

2. Thanks kidlinh, FEAR thanked for this post
    Likes HansNam, tamcrazy, B 0 0 B, autocars, imonion liked this post
    Bài
    38
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Găng tay- giáp -bọc gối- giầy- gương môtô- đồ đạc cho anh chị em đi Phượt đây- gi

Găng tay cụt ngón hiệu OAKLEY- Factory Pilot Glove màu Camor (Bão táp sa mạc), màu xanh và màu đen, hợp cho các bác nào vừa yêu thích phượt vừa mê đồ nhà binh:lol1: Giá 200k/ đôi

Găng tay ALPINE dài ngón, giá 150k/ cặp, cụt ngón giá 120k/ cặp

Bộ bảo vệ khủy tay, khủy chân, giá 300k/đôi

Bảo vệ đầu gối Alpine Star - REFLEX màu đen giá 600k, loại FOX- RAPTOR giá 400k có 2 màu đen, đỏ- đen

Loại mượn thương hiệu KTM , giá 260k

4. Thanks mr.no.9, autocars, kidlinh thanked for this post
    Likes tamcrazy, mr.no.9 liked this post
    Bài
    38
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Găng tay- giáp -bọc gối- giầy- gương môtô- đồ đạc cho anh chị em đi Phượt đây- gi

Găng tay cụt ngón Pro-Biker, trông cũng Pro ra phết, giá mỗi 120k/đôi, có đủ 3 màu đỏ, xanh, đen

Găng tay mác Honda, Suzuki , chất liệu dầy dặn, dùng cực thích, bền, có 2 màu đỏ, đen, giá 150k/đôi

Tay nắm kiểu dáng Rizoma, lắp vào trông y hệt. Giá 70k/ đôi, có các màu đỏ, xanh biển, đen

Dây chun bình xăng loại 1 tốt nhất, có 2 màu đen và đỏ, giá 25k

Tay nắm có gù dài, giá 150k/đôi

Tay nắm loại này thì 160k/đôi

6. Likes utcutdui liked this post
    Bài
    38
    Post Thanks / Like

Gương Rizoma Tomok phiên bản TQ, mã CNC01, chất lượng, có các loại màu như đen-đen, vàng-đen, vàng-vàng, bạc... giá 690k

Giầy Speed Biker cao cổ, màu đen-đỏ , size 43, 42, 41 giá 2tr100k (đã có hàng)

Giầy Speed Biker thấp cổ, size 41, 42, 43 giá 1tr400k - hàng mới về
    Last edited by LongJP; 24-07-2012 at 21:04.

Bài
    547
    Post Thanks / Like

Uầy găng OAKLEY, Pro Biker, bảo hộ Fox giá đều mềm hơn bt :o. Lúc nào phải qua thử :|

Bài
    73
    Post Thanks / Like

Hàng có nhiều kobác, cuối tháng này e ra hn mua

Bài
    38
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by hector87 Xem bài
    Hàng có nhiều kobác, cuối tháng này e ra hn mua
    Hàng lúc nào cũng sẵn bác ạ. Vì hàng tháng em đều đi nước ngoài 1 lần. Đặc thù nghề nghiệp là dẫn tour mà, nên tiện thể xách về. Các bác ở tỉnh vẫn có thể đặt hàng mua qua CK, em gửi Tín Thành về tận nơi (nếu nhà các bác ở trong các TP ). Và bản thân em cũng là dân mê phượt, mê xe nên hàng đã qua trải nghiệm, test về chất lượng hết, các bác yên tâm nhé

Bài
    15
    Post Thanks / Like

á, chào mừng bác Long gia nhập Phượt mua hàng của bác cũng khá lâu rồi hnay định qua làm bộ gối - khuỷu mà thằng bạn em đeo ko vừa

12. Thanks LongJP thanked for this post
    Bài
    38
    Post Thanks / Like

Thanks bác Trung Del. Có loại FOX Raptor giá 400k nhưng mới nhập về đã bị mua hết luôn rồi bác ạ. Lần sau chắc phải lấy nhiều hơn lên 1 tí.

Bài
    106
    Post Thanks / Like

Đề can dán vành xe thì trông nó sẽ thế nào hả bác ơi@@Có phản quang k nhỉ??
    Last edited by chi_ket; 23-07-2012 at 23:27.

Trang 1 trên tổng 12 1234511 ... CuốiCuối