What's new

Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

TÍM

Đại bàng Tím
Áo Phượt miền Bắc - Trả hàng tại Cafe Quốc lộ 1 - Số 100 Phố Đông Các Đt O9O6189414

Dear các bạn,

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ diễn đàn trong suốt thời gian qua. Sau một thời gian chờ đợi thắc thỏm lo lắng cả về vật chất lẫn tinh thần thì đã sắp đến ngày ... hàng độc của diễn đàn sẽ về tay các bạn.(c)

Theo kế hoạch, ngày 10/8/2012, BTC sẽ nhận được lô áo Phượt của miền Bắc, giao hàng tại Hà Nội.
Kế hoạch trả hàng sẽ diễn ra tại QUÁN CAFE QUỐC LỘ 1 - SỐ 100 PHỐ ĐÔNG CÁC ĐT O9O6 189 414

Các contact để được hỗ trợ:
cancerxinh: O1276549789
Loanli_142: O9824176O7

Dự kiến trả hàng trong khoảng 1-2 tuần, trừ lý do bất khả kháng, các bạn vui lòng đến lấy áo sớm.

Vậy kính báo để các hội nhóm, các cá nhân đơn lẻ chuẩn bị thời gian, thu xếp ghé qua nhận sản phẩm mà cả nghìn thành viên đã chờ đợi trong suốt 1 tháng qua. Mong các bạn giúp đỡ BTC bằng cách đến nhận hàng càng sớm càng tốt.

Khi đi yêu cầu mang theo CMND :D, các thông tin về đặt áo, thanh toán để BTC kiểm tra. Các cá nhân đến lấy áo lẻ, yêu cầu đến quán Cafe quốc lộ 1, login bằng nick đã đăng ký mua áo và post xác nhận "đã lấy áo" vào topic này.

Nếu nhờ người lấy hộ, yêu cầu phải PM trước cho các bạn có trách nhiệm như : CVN, TÍM, cancerxinh, loanli_1402. Ngoài ra cũng phải thông báo công khai danh tính người đi lấy áo hộ, tên, số CMND hoặc điện thoại di động để BTC kiểm tra trên topic này.

Sẽ chuyển phát nhanh cho các hội nhóm sau: Phượt Quảng Ninh, Phượt Bắc Giang, Phượt Nghệ An, Phượt Hải Phòng, Hoangminh Sapa,

Một lần nữa cảm ơn các bạn, và chúc các bạn mỗi lần mặc áo phượt trên người là trên môi lại nở nhiều nụ cười tươi :D

Last edited:
Re: Áo Phượt miền Bắc - Kế hoạch trả hàng tại Hà Nội ngày 11-12/8/2012

Em thành thật xin lỗi vì kinh nghiệm trả áo đầy mình lại đi vắng mất mấy ngày này.
Nếu sau 15/8 cần hỗ trợ trả áo trên trung tâm Bờ Hồ thì Tím ới em nhé!

Em Shachou..

Hà Tây nhận áo phượt vào sáng CN/12/8 tại HN.

Các thông tin đặt hàng:

Nữ ko cổ: S: 1 M: 2 L: 3
có cổ: M: 1
Nam ko cổ: S: 5 M: 2 L: 1

Chị TÍM ơi em có một shop quần áo ở 54 Hàng Cót, mở cửa từ 9h sáng đến 10h tối. Em rất sẵn sàng ủng hộ việc tập kết phân phát áo cho các đồng đội cho đến khi nào hết thì thôi. Chị xem nếu cần thì có thể chia bớt sang đó phát cho các bạn khu vực trên trung tâm để đỡ phải đi xa chị nhé.

Sau bao ngày chờ đợi cuối cùng cũng sắp được mặc chiếc áo yêu quí :L . Vậy là hôm đó cứ đến rồi hỏi áo thôi ạ, hay là phải gọi điện hẹn trước ?
Và cái vụ tuyển tình nguyện viên là như thế nào đấy ạ, em chưa có kinh nghiệm gì nhưng cũng muốn giúp chút sức lực vào công việc phân loại và đóng gói.

Ơ, mang CMT đi làm gì ạ? Em chuyển khoản bằng thẻ VCB của bạn nên.. =(

Mình thuộc nhóm HTPH có thể chuyển giúp mình qua nhóm luôn được không các bác. 1 áo nam M có cổ và 2 áo nhỉ 5-6 tuổi.

chít e rùi
11 và 12 -8 e đang dẫn nhóm đi ninhbinh
thui đành lên lấy sau vậy

Sorry các bạn, áo trẻ em chưa trả cùng đợt này nhé, kế hoạch dự kiến sang tuần sau.

Nhóm mình ở Bắc Giang cũng có hơn chục chiếc áo vậy nhờ BĐH chuyển phát nhanh đc không vậy?
Tiền ship mình sẽ gửi vào TK cho BĐH
Thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back