What's new

Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19, BT

long_vinasun

Phượt gia
Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19, BT

Dear các bạn

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ diễn đàn trong suốt thời gian qua. Sau một thời gian chờ đợi thấp thỏm lo lắng cả về vật chất lẫn tinh thần thì đã sắp đến ngày ... hàng độc của diễn đàn sẽ về tay các bạn. Theo kế hoạch, ngày 10/8/2012, BTC sẽ nhận được lô áo Phượt của miền Nam, giao hàng tại thành phố Hồ Chí Minh. Kế hoạch trả áo sẽ được tiến hành trong 2 ngày: 11.8 +12.8.2012
Thông báo các bạn chưa nhận áo:
Nhận thông tin các bạn phản hồi do thông báo quá trễ, cận ngày nên các bạn không có thể sắp xếp lịch nhận áo được, cũng như mong muốn ai cũng có áo phượt để nâng cao tinh thần chào mừng ngày sinh nhật nên chúng tôi sẽ gia hạn việc giao áo theo lịch như sau:
Thời gian: trong 2 ngày 21 + 22.08.2012
Thời gian giao áo: từ 9g00 đến 17g00
Địa điểm: Quán Mơ Phượt 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19, Q. Bình Thạnh

Vậy kính báo để các hội nhóm, các cá nhân đơn lẻ chuẩn bị thời gian, thu xếp ghé qua nhận sản phẩm mà cả nghìn thành viên đã chờ đợi trong suốt 1 tháng qua. Mong các bạn giúp đỡ BTC bằng cách đến nhận hàng càng sớm càng tốt.

Thông tin liên lạc: Minhmio - 016 9494 8689
Một lần nữa cảm ơn các bạn, và chúc các bạn mỗi lần mặc áo phượt trên người là trên môi lại nở nhiều nụ cười tươi

Last edited by a moderator:
Re: Áo Phượt Miền Nam - Kế hoạch trả áo tại Tp.HCM ngày 11.8 +12.8

Dear,

Tên: Nguyễn Phạm Thái Vinh
Nick: ktsthaivinh

Vinh có đặt 01 áo thun nam, có cổ, size M, chọn phương thức thanh toán bằng tiền mặt. Nhưng đến hôm nay vẫn chưa có thanh toán cho ban tổ chức, ten Vinh có trong danh sách nhận áo không?

Thank you.
ThaiVinh Nguyen

Dear,

Vinh có đặt 01 áo thun nam, có cổ, size M, chọn phương thức thanh toán bằng tiền mặt. Nhưng đến hôm nay vẫn chưa có thanh toán cho ban tổ chức, ten Vinh có trong danh sách nhận áo không?

Thank you.
ThaiVinh Nguyen
Xin lỗii bạn. số lượng áo đặt dựa trên danh sách đã đóng tiền đợt 1 và đợt bổ sung, nếu bạn vẫn chưa đóng tiền trong 2 đợt vừa rồi thì sẽ không có áo đâu nhé!

em có đặt 2 áo ở quán Mơ, em ko biết nên ra địa điểm nhận hay qua quán Mơ nhận. A kiểm tra xem có tên em không nhé. Vậy được không ạh?
nick: yetoto
Số lượng: 2 áo
1 nam: M + 1 nữ: S
Cảm ơn anh nhiều :)

Dear,

Thank you.
ThaiVinh Nguyen

Nếu bạn chưa thanh toán thì không có trong danh sách nhận áo nhé, bộ phận tiếp nhận đăng ký đặt áo chỉ chốt danh sách với các đặt hàng đã thanh toán.

Hi, huecoi có đặt áo và đã thanh toán với Minhmio nhưng do cuối tuần này có công việc riêng, không đến địa điểm giao áo để nhận được. Huecoi có nhờ Tianyi (Việt Linh) đến nhận thay. Rất mong BTC tạo điều kiện cho nhận "hàng" đầy đủ :) (Mong được khoác áo phượt trong đêm 18/8 tại VS quá)

Lưu ý mọi người do quán Mơ tạm đóng cửa trogn thời gian 10-14/08, nhưng sự háo hức của mọi người chờ đón sản phẩm đặc biệt này nên chọn địa điểm khác để giao hàng.

Em đăng ký nhận 1 áo nữ size L có cổ cho bạn Tạ Thị Minh Trang đã chuyển khoản cho minhmio anh Long nhé

Em có đặt 2 áo, các bác trả hả đúng giờ thiêng quá. Cho em hỏi em muốn nhận luôn ngày hôm nay (10/8) được không ạ, tại mai tụi em có plan rồi, đi 2 ngày mà lúc về thì hết giờ nhận áo!
Chờ hồi âm của BTC.
P/s: Lúc nãy có gọi cho chị minhmio mà không được!

Hi, huecoi có đặt áo và đã thanh toán với Minhmio nhưng do cuối tuần này có công việc riêng, không đến địa điểm giao áo để nhận được. Huecoi có nhờ Tianyi (Việt Linh) đến nhận thay. Rất mong BTC tạo điều kiện cho nhận "hàng" đầy đủ :) (Mong được khoác áo phượt trong đêm 18/8 tại VS quá)

Ok chị huecoi, sẽ nhận giùm cho nhóm mình và cả của riêng mình nữa hihi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back