What's new

Bài hát Chúc mừng Sinh nhật Phượt - HAPPY BIRTHDAY NGẪU HỨNG - Tác giả: Guốc Mộc

CVN

Phuot.vn
Staff member
Bài hát Chúc mừng Sinh nhật Phượt - HAPPY BIRTHDAY NGẪU HỨNG - Tác giả: Guốc Mộc

"Nhạc sỹ của chúng ta", bạn Guốc Mộc vừa hoàn thành bài hát viết tặng cho diễn đàn Phượt nhân dịp diễn đàn tròn 5 tuổi. Bài hát có tựa đề Happy Birthday Ngẫu Hứng.

Thay mặt toàn thể các thành viên diễn đàn, anh muốn bày tỏ sự cảm kích tới tấm lòng của Guốc với Phượt! Chúc em và gia đình luôn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công!

Còn bây giờ, xin mời các bạn thưởng thức những giai điệu du dương và lắng đọng của Happy Birthday Ngẫu Hứng qua sự trình bày của chính tác giả!

Happy Birthday Ngẫu Hứng

Re: Bài hát Chúc mừng Sinh nhật Phượt - HAPPY BIRTHDAY NGẪU HỨNG - Tác giả: Guốc Mộc

Phượt Lên 6 chứ nhâỷ, bác CVN ???

Re: Bài hát Chúc mừng Sinh nhật Phượt - HAPPY BIRTHDAY NGẪU HỨNG - Tác giả: Guốc Mộc

Tròn 5 tuổi rồi lên 6 là đúng rồi mà :)

Cảm ơn bạn Guốc Mộc ,người nhạc sỹ tài hoa của D Đ Phượt.vn:L

Em nghĩ bác Guốc mộc có thể share cho anh em tab để có thể ai đó diễn ở một khoảnh khắc nào đấy thể hiện bằng ghi ta, bác có thể share cho em tab Harmonica không ạ, em mới tập thổi

Anh CVN ơi post lời bài hát đi anh
Em nghe rồi viết lại lời giùm anh cái. Có lời post luôn lên đây để mọi người sử dụng chung em nhé! Cảm ơn em!

Mình mạn phép chép lại lời nhé. Lỡ mất dịp hát cùng thần tượng Guốc Mộc của mình rồi nên đành tự hát một mình vậy.
Mọi người nhớ cập nhật online để những người ở xa như mình hóng với.

Lời bài hát đây ạ

HAPPY BIRTHDAY NGẪU HỨNG
Tác giả và ca sĩ trình bày: Guốc Mộc ;)

Ngày tháng trôi nhanh
Trên những con đường dài
Đợi chờ chân ta in dấu.....

Một năm trôi qua,
Bốn phương ta lại về
Kể chuyện nơi in dấu chân....

Thời gian trôi đi với biết bao ngày dài
Bộn bề lo toan cuộc sống.

Giờ hôm nay đây chúng ta lại gặp mặt
Ngồi kề bên nhau hát ca....yeahh... yeahhhh

ĐK
Hát lên! Nào hãy hát lên...Happy birthday! Happy birthday!!!
Happy....and happy birthday! Đêm sinh nhật này là của chúng ta!
Parapapa, parapapa, paraparapapa.....
Parapapa, parapapa, paraparapapa.....

Hát lên! Nào hãy hát lên...Happybirthday! Happy birthday!!!
Happy....and happy birthday! Happy birthday!!!
Happy birthday!!!!!!

Chị Du không đi à, thế ai hát Ly cà phê Ban Mê cho bọn em nghe bi giờ :((

SN rùi mà bài hát về phượt chưa thuộc câu mô, hic hic.

Anh Guốc hát rất hay , cùng đoàn ở Hải Phòng .Qua sinh nhật phượt lần thứ 6 này được giao lưu với nhiều nhóm phượt và biết thêm được nhóm phượt HP già.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back