What's new

[Tổng hợp] Những cung đường offroad

Là phần tử của offroad nên máu off trong người em lúc nào nó cũng hừng hực.

Tiện thể là Bựa Nát Team nhà em rất khoái offroad

Nên em thay mặt cả nhà xin các bác chỉ giáo những đoạn đường off để nhà em ngâm cứu thi thoảng lại nặn ra cái cung trong mục tìm bạn đồng hành.

Chạy dọc ngang khá nhiều đường off rồi nên hôm nay em lên khai hoang.

Em vào đề luôn: Chúng ta cùng nhau chia sẻ những cung nào có offroad, khoảng bao nhiêu km, off điên cuồng hay off nhẹ nhàng, miễn là các zai Tộc đi được thì tự tin là anh em ta đi được

Mời các bác trong diễn đàn cùng góp ý và tham khảo.

Em lập top này có gì sai mod chỉ giáo để em rút kinh nghiệm, nếu có top này rồi thì mod thông báo hộ em và close giùm. Em cảm ơn!

Xuyên rừng Xuân Nha. Bạn đi đến Bản Lác (Mai Châu) hỏi tiếp đường ra Cunpheo..đi hết đường nhựa đâm vào đường của dân chở gỗ và thuốc phiện ...đi khoảng 50km sẽ đâm ra quốc lộ để về Mộc Châu : Độ off road : Mình thấy minsk vẫn chạy ngon...:D .Thời gian 1,5 ngày là đẹp

Last edited:
Cách đây 2 tháng e có chạy vào trong Kịt và Cao Hoong của pù luông.Đoạn bắt đầu từ bản Nủa đi vào đang làm,đường dốc cao,lầy lội,trơn trượt.Đi phê lắm ạ.Xuống dốc dùng cả phanh chân phanh tay,thêm thắng bạn kéo đuôi xe mà nó vẫn trôi đều.

Các cung offroad em đã đi dưới đây mời các bác tham khảo
1. Du Già, giờ cũng không còn nguyên vẹn do làm đường.
2. Tà Xi Láng - Phình Hồ - Háng Đề Chơ - Trạm Tấu - Bắc Yên
3. Bắc Yên - Hồng Ngài ( Vợ chồng A Phủ )
4. Xuyên rừng Xuân Nha chạy ngược từ Mộc Châu sang.
5. Xuyên Pù Luông đi Kho Mường - Bản Kịt
6. Đồng Cao, off tí xíu nhưng cũng up lên cho bà con biết
7. Đường từ Mường Nhé đi Apachai cũng dính off nhiều nhiều, giờ mới bão xong giang hồ đồn off khá nhiều
8. Tà Số - Mường Lựm
9. Đường từ Bản Xa Lai đi TT Nông trường MC.
10. Đường 6 cũ, đèo Pha Đin cũ.
11. Bản Giốc cũng offroad.
12. Mường Lát theo các cụ Tây Tiến năm xưa
13. Chạy ven đê sông Hồng về Thái Bình, cũng off nhiều.

Cụ nào cần cung đường chi tiết thì pm em em gửi.
Còn khoảng 10 cung nữa, em bới móc lại đống ảnh thân yêu cho nó chính xác đoạn off

- Có đoạn đường 32 ngày xưa cũng offroad đấy chú nhưng giờ lên đường ngon rồi ko còn là đường đau khổ nữa :))
- Offroad có đoạn từ Chân Chế Cu Nha cách MCC tầm 5km lên tận bản Thào Chua Chải tầm 8km - 10km đủ phê cho ae xế cuồng nếu trời mưa nhé, còn trời nắng thì phê bình thường. tóm lại là đi ngon.
- Dốc Sài Khao nhé vào trời mưa đủ phê cho các con giời :)) Win ko lên được nữa là ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back