What's new

OFFLINE Tất niên Phượt Hải Phòng...!

hongphi

Phượt thủ
OFFLINE Tất Niên Phượt Hải Phòng...!

Năm cũ sắp qua, Năm mới sắp đến. Theo phong tục cổ truyền thì gia đình nào cũng phải có một bữa Tất Niên . Để tổng kết những việc đã làm được và chưa làm được của 1 năm đã qua và đặt ra mục tiêu phấn đấu cho năm mới sắp tới . Vì vậy gia đình PHP cũng không ngoại lệ, chúng ta cùng ngồi lại tổng kết năm cũ và bàn lịch trình cho những chuyến Phượt trong năm sắp tới.
Đã được sự đồng tình và cho phép của “Lờ đờ” . Em xin thay mặt hô hào phát,để anh chị em PHP tụ lại một buổi . Và quan trọng nhất là lại có 1 buổi vui tưng bừng như hôm sinh nhật PHP (1 tuổi) ....nhắc đến là " nóng trong người":D

Thời gian : 19h ngày 31/01/2010
Địa Điểm : Quán Vũ Lập (Máy chai - Ngô quyền)

Mời bà con PHP vào đăng ký và cho ý kiến..!

Danh sách:

1> Kiara + Phu quân
2> Hồng phi
3> Ellvis
4> Bạch Dương
5> FBI
6> Thich_di_choi
7> Bụi đường ca
8> Cuongtax
9> Totochan
10>LGchocola
11> Hoagao
12> GOGOGO
13>....continue..

Last edited by a moderator:
Đăng ký!

Oh! thế hóa ra em là người đầu tiên mở hàng ah? Em đăng ký 1 suất nhé,bác chủ "Thớt" cho em vào danh sách cho mấu...:D

Oh! thế hóa ra em là người đầu tiên mở hàng ah? Em đăng ký 1 suất nhé,bác chủ "Thớt" cho em vào danh sách cho mấu...:D

Cho em Bạch Dương số 2. Tớ số 3 vẫn ở podium. Mà sao nhà ta dạo này im ắng thế nhỉ. Đi đánh chén mà không thấy có hào hứng. Đề nghị các bác cứ yên tâm, năm này thưởng Tết mà có trước Ông Táo về trời thì các bác cứ chém đầu em đi.

Một không khí im lặng đến rợn người chứa đựng sự bùng nổ, khoảng lặng trước cơn bão báo hiệu sự tàn phá dữ dội. Tại sao chúng ta không share sự "thăng hoa" đó bằng một trận tất niên cuối năm hoành tráng nhỉ. Mọi người còn nín thở bóp cò đến bao giờ nữa, nín quá là hỏng một số thứ lung tung đấy

Sáng nay đã thấy có bán cành đào rồi. Không khí Tết đang đến rất gần vậy tại sao chúng ta không ngồi lại để tổng kết một năm lang thang và các kế hoạch cho năm mới.

Úi giời ơi, Bác Hongphi với Bác Thik lo ế cỗ à?

Em đã ấn nút thank rồi mà. Thank = đống ý đấy!

Còn anh em khác, có lẽ họ cũng đã đồng ý bằng cách im lặng. Có phải không ạ?

Nói chung, Bác Hongphi và Bác Thik cứ việc hô, anh chị em cứ việc yên lặng. Nếu lý thuyết của ông Adam (em quên mất họ ông này rồi, nhưng không phải là ông xã của bà Eva đâu) là đúng, quả này chúng ta liên hoan offline với giá chỉ còn một nửa.:D

Nói chung, Bác Hongphi và Bác Thik cứ việc hô, anh chị em cứ việc yên lặng. Nếu lý thuyết của ông Adam (em quên mất họ ông này rồi, nhưng không phải là ông xã của bà Eva đâu) là đúng, quả này chúng ta liên hoan offline với giá chỉ còn một nửa.:D

Ông này bạn ông David Ricardo. Một ông trọng nông, một ông trọng thương. Mong đừng tăng thêm tí % nào là OK rồi

Chào cả nhà! Kinh quá nhỉ! Dạo này em thấy cái bọn nó chở loa í éo ngoài đường cũng không hay bằng mấy bác nhà mình!=)). Có khi hùn vốn lập một ban nhạc lưu động có ca sĩ chính cầm trịch kiêm đủn loa là Phi ẩm ương, vũ công vừa biên đạo vừa trình diễn kiêm thu tiền là bác Thik. Quá ngon nhỉ ????(c). Các bác nào đồng ý giơ tay bình bầu nhé!!!!
Ý kiến của em thẽ thọt một tí "nà": Cuối năm hơi bị rét, xuống vũ lập hơi bị xa( khi đi về), nên anh Thik có thể xem thế nào tìm quán trong phố không nhỉ?
(NT)àh có thông báo mới nhe! bác Phi dạo này làm dáng HỒng ở Cầu Bính! ELL làm stylist! Đề nghị bà con qua xem rồi....vỗ tay ủng hộ nhá!(NT)

Tôi nhất trí với bác nhé..! Cứ ai bấm "Thank" là tôi đưa vào danh sách hết cho hoành tráng. Còn đi hay không là tùy bác nhỉ..:D Vì tôi nghĩ cuối năm mọi người cũng bận nên không có thời gian vào viết lách để đăng ký. Nếu ACE nào không nhất trí cách đó của tôi thì lên tiếng nhé!
Lần đầu tập tành hô hào nên có gì mọi người vào tham gia và chỉ giáo thêm cho nhà em với ah..!(c)

Last edited:
Danh sách:

1> Kiara + Phu quân
2> Hồng phi
3> Ellvis
4> Bạch Dương
5> FBI
6> Thich_di_choi
7> Bụi đường ca
8> Cuongtax
9>....continue..

Ơ.....

Thế quái nào mà Hongphi hô hào mà chả thấy gái đâu nhể? Gái bỏ của chạy lấy người hết rồi à?

Gái ơiiiiiii!!!!

:))

Em, với tư cách là người phát ngôn cho sự hóng hớt của bản thân, em kịch liệt lên án và phản đối sâu sắc hành động kém tinh thần vơ vét của bác Chủ thớt nhá. Bác tổ chức loa đài ngoài phố Phượt mà không vứt tờ rơi chỉ đường cho thị trường mục tiêu ngay trong nhà PHP thì làm sao em biết mà ra hóng??

@ Bác FBI: Hoan nghênh bác. Bác báo giá lần offline lần này chỉ với giá một nửa lần trước thôi hả. Vậy, em chỉ nộp tô đúng như thế, nếu có phát sinh, đề nghị bác xuất quỹ đen chi ngoài hóa đơn cho em nhá. Nhá!

@ Tô tồ: Bác cứ an tâm, bác Thick vốn là người rộng bụng, nếu không tìm được chỗ nào gần gần trong trung tâm phố, bác ấy sẽ tài trợ vé taxi khứ hồi cho các chị em!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back