Giúp bạn lập cung @ GÓC CỦA DOM

Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Results 1 to 2 of 2

Topic: Manila(Philipin) - Brunei trong vòng 7 ngày có quá gấp

Bài
    8
    Post Thanks / Like

Mặc định Manila(Philipin) - Brunei trong vòng 7 ngày có quá gấp

Mấy ace cho em hỏi cái:
    Em định đi Philipin chơi trong tháng 8 năm sau. Lụi cụi đặt vé cũng đặt nốt được một đống từ SG-Manila-Cebu-Palawan-Manila-SG 150usd.
    Xong mới có đợt khuyến mãi nữa từ Manila qua Brunei có vỏn vẹn 1254 peso. tính ra khoảng 600k vnd.(còn tiền thuế sân bay quốc tế từ Manila đi thì em nghe nói là 750 peso. cái này ai biết thì xác nhận cho em yên tâm cái ạ)
    Mà ngặt cái em đặt từ Manila đi Cebu trong vòng có 7 ngày. Nghĩa là em ở Manila 7 ngày mà h muốn thêm cái Brunei vào trong 7 ngày. =>>Em định 8/8 tới Manila, chơi 2 ngày(lúc đầu là tính 7 ngày luôn), tới 10/8 đi Brunei và 14/8 về Manila để 15/8 đi Cebu.
    Mấy anh chị góp ý dùm em là như vậy có quá gấp ko?
    Ngày 1 đi lòng vòng Manila
    Ngày 2 đi lên hồ núi lửa gì gì đó rồi về.
    Ngày 3 thì đi Brunei
    Cho tới ngày cuối cùng quay về Manila chơi tiếp 1 ngày.
    Em đọc đâu đó thấy Manila với Cebu giống giống nhau thì phải. (em đã ở Cebu 5 ngày sau đó )
    Mong anh chị giúp đỡ để có gì mai em đặt luôn chuyến Brunei ko thì hết khuyến mãi

Bài
    2,650
    Post Thanks / Like
    Blog Entries
    18

Mặc định Re: Manila(Philipin) - Brunei trong vòng 7 ngày có quá gấp

Bạn có thể vào trang thông tin du lịch philipin để tham khảo ý kiến và vào ô hỏi phượt xem các topic chia sẻ về thông tin thời gian cũng như địa điểm, sau đó bạn xác lập cho mình thời gian hợp lý. Thông tin topic của bạn không hợp lệ bị đóng tại đây.