What's new

Chúc mừng chị em nhà Phượt nhân ngày Quốc tế Phụ nữ

CVN

Phuot.vn
Staff member
Nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, thay mặt các nam Phượt tử đang không online và nhân danh cá nhân, xin chúc toàn thể các chị em nhà Phượt:
luôn vui tươi, luôn yêu đời, luôn đằm thắm, luôn dịu dàng, luôn tràn đầy tình yêu thương, luôn sống chân thành!
luôn mạnh khỏe, luôn nhiều thời gian (mà vẫn luôn nhiều tiền), luôn muốn đi phượt!
khi đi phượt thì luôn vui vẻ, luôn may mắn, luôn an toàn!

Còn thiếu gì không nhỉ???

À, chúc chị em nào chưa có người yêu thì sớm có, có rồi thì sớm cưới, cưới rồi thì sớm có cu tý!

Về mặt các anh em thì xin mượn mấy lời răn của các cụ để chúc anh em vượt qua ngày 8-3 an toàn tuyệt đối!

Kính vợ đắc thọ, sợ vợ sống lâu, nể vợ bớt ưu sầu.
Để vợ lên đầu là trường sinh bất tử ...

Về mặt các anh em thì xin mượn mấy lời răn của các cụ để chúc anh em vượt qua ngày 8-3 an toàn tuyệt đối!

Kính vợ đắc thọ, sợ vợ sống lâu, nể vợ bớt ưu sầu.
Để vợ lên đầu là trường sinh bất tử ...

Có vẻ như anh CVN tâm đắc nhất câu này thì phải nhỉ, còn in nghiêng để lưu ý cơ mà :D (có phải kinh nghiệm của anh ko vậy?)

Có bao nhiêu câu chúc thì ông CVN chúc hết rồi :D, tớ bổ sung thêm là chúc tất cả các chị em phụ nữ luôn luôn xin đẹp, trẻ mãi không già.

Thực sự tớ thấy câu này hơi nhạy cảm ;)

Hoàn toàn đồng ý với Lãnh đạo vì trong khi chị em luôn trẻ mãi, còn anh em thì già đi theo thời gian, kết cục ra sao đâu phải đợi đến hồi sau mới rõ=))

Nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, Chúc toàn thể chị em luôn luôn tự tin vào bản thân và luôn luôn coi anh em là đối tác tốt của mình: Mọi lúc, mọi nơi, mọi hoàn cảnh(wait):L:L

cũng xinh nhắn lại vài lời: chị em mình có xinh đẹp, vui vẻ, tươi trẻ, hạnh phúc hay không là hoàn toàn nhờ vào các anh đó.

Chúc mừng ngày 8/3

Chúc các phượt nữ luôn là hậu phương vững chắc cho các phượt nam, chúc chị em luôn là những đóa hoa đẹp trên đường phượt...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back