What's new

[Chia sẻ] Hành trình Xuyên Việt xe máy (3 / 2010) Hồi ức chi tiết từ trang 17

lengkeng1minh

Thông xanh
Bắt đầu từ topic Tìm bạn đồng hành Xuyên Việt bằng xe máy từ Sài Gòn, tháng 03/2010, đoàn Xuyên Việt đã lên đường.

Được sự ủy nhiệm của chủ Topic. L.K đưa vài thông tin về ngày khởi hành của đoàn Xuyên Việt.

2 trong 3 bông hoa của đoàn.

Last edited by a moderator:
Đoàn xuyên Việt với 7 bạn chụp ảnh lưu niệm chung với các bạn P ra tiển đoàn( CBG, Konfuson).

Đúng 7g sáng hôm nay, tại trước Vương Cung Thánh Đường đoàn Xuyên Việt bắt đầu xuất phát chặng 1: SG-BMT dài 350km.
Chúc các bạn lên đường suôn sẻ và ảnh ọt các thắng cảnh quốc gia nhiều nhiều cho bà con xem với.

Last edited by a moderator:
Chào cả nhà,

Lúa và các bạn đã đến Buôn Ma Thuột lúc 18h. Check-in một khách sạn quen. Sau đó đi ăn uống và đi thăm tượng đài chiến thắng BMT vào đêm. Hôm nay và ngày mai là kỷ niệm ngày chiến thắng nên người ta đến đây tham quan rất đông. Thấy có cả mấy cựu chiến binh nữa.
Thôi em xin ngủ sớm, hôm nay ngày đầu chạy nhiều, giờ buồn ngủ rồi. Mai em sẽ báo cáo tiếp. Chúc mọi người ngủ ngon.

Hành trình nầy hay quá, mình theo dõi suốt từ ngày mới mời gọi, mà không dám ném gạch đá gì cả, giờ chỉ biết chúc các bạn đi đến nơi, về đến chốn! Mình mong các bạn pót nhiều nhiều vào nhé:D

Tối nay Buôn Mê Thuột đón nhận danh hiệu thành phố cấp 1, nghe nói sẽ bắn pháo hoa tầm cao lớn lắm!
đang đợi bài các anh - chị đây!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back