What's new

[THÔNG BÁO] Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

long_vinasun

Phượt gia
Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Thay mặt Ban Điều hành diễn đàn Phuot.vn, chúng tôi vô cùng đau xót khi thông báo đến toàn thể thành viên diễn đàn sự ra đi đột ngột của thành viên Amy Doan ( Tên thật là Đoàn Phương Thảo) sinh năm 1980.

Bạn Amy Doan là một thành viên tích cực của diễn đàn, được sự yêu mến và có nhiều đóng góp cho diễn đàn khu vực phía Nam đã đột ngột qua đời vào sáng ngày 29.01.2013, vào lúc 8g00 do bị đột quỵ. Linh cữu được khâm liệm vào lúc 16g00 và được gia đình di quan về quê nhà an táng tại thị trấn Me, Gia Viễn, Ninh Bình vào lúc 17g00 ngày 29.01.2013

Thay mặt toàn thể thành viên diễn đàn, BQT diễn đàn Phuot.vn xin gửi tới gia đình, bạn bè, người thân bạn Amy Doan lời chia buồn sâu sắc nhất vì sự mất mát đau thương đột ngột này, mong gia đình sẽ vượt qua được nỗi buồn và cầu mong cho linh hồn ban Amy Doan được siêu thoát.

Chúng tôi vẫn luôn bên bạn.

Thành thật chia buồn.

P/S: các bạn vui lòng không Thank hay Like bài viết này, và vui lòng không sử dụng công cụ chữ ký trong các bài viết trong topic này.

Re: Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Xin chia buồn cùng gia đình và người thân bạn Amy Doan. Cầu chúc bạn Amy Doan an nghỉ.

Re: Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Chị luôn nhớ đến nụ cười tỏa nắng của em , Thảo ơi !
Vĩnh biệt em , em gái !

Em đi bình yên thanh thản nhé. bạn bè đều nhớ đến em. Amy Đoàn.

Chúc đồng chí tìm được niềm vui nơi chân trời mới...

Vui đó, cười đó, sống đó, chết đó, mong manh!
Đối với mình sinh lão bệnh tử là ý trời, nhưng em còn trẻ quá, chưa lập gia đình, tiếc nuối...đành phải đổ lỗi cho ông Trời âu là số phận. Buồn

Chị ơi ..............bình an chị nhé

Nhìn mặt chị lần cuối! Chị đang ngủ thôi. Ngủ rồi qua bên kia thế giới bừng tỉnh, tươi vui nhé!
Mong gia đình chị vượt qua nỗi đau này.

Buồn lắm khi biết mốt người bạn đã ra đi. Bên kia thế giới thanh thản nhé chị.

Last edited:

Khó tin được là em đã vĩnh viễn xa chúng ta. R.I.P

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back