What's new

Khâu Vai - Hà Giang - Lang thang đêm chợ tình

Dear các pác!!!

Vậy là topic của chúng ta trên "Tìm bạn đồng hành" đã hoàn thành nhiệm vụ. Giờ đây chúng ta vào đây để chia sẻ những xúc cảm, hình ảnh sau 6 ngày lang thang Hà Giang nhé (mà có phải chỉ riêng Hà Giang thôi đâu, còn cả Tuyên Quang, Cao Bằng, Phú Thọ ... nữa chứ).
Cảm ơn cả nhà về chuyến đi...(beer) (beer) (beer)

Em là em nhớ nhất địa danh Mèo Vạc ạ, sẽ ko bao giờ quên đâu. Hihi. Em đang chờ đi off để copy ảnh đây, từ sáng tới giờ bao nhiêu người đòi em "show ảnh" rùi.

1.Thế là “ các chuyên gia thông cống tại Hà Giang” (trích dẫn đúng trí tưởng tượng của ngayngoty) đã trở về một cách an toàn nhất sau một hành trình dài, một chuyến đi đầy thú vị và nhiều niềm vui. Xuất phát tại Thủ đô Hà Nội là 14 con người với cá tính khác nhau nhưng cùng chung một ý trí chinh phục và khẳng định : Đi để thấy mình mạnh mẽ và để thốt lên rằng : “mình phục mình quá đi”. Sau chuyến đi mình thấy được nhiều nhiều lắm những niềm vui và chắc hẳn các bạn cũng thế vì chúng ta là các chuyên gia mà.
+ Biết thêm được những người bạn mới
+ Vui vì những trò nhí nhố, bao câu chuyện tếu táo luôn được tạo ra.
+ Những sự giúp đỡ nhiệt tình ko vụ lợi, hay chỉ là một lời động viên đơn giản.
+ Ai cũng bỗng nhiên trở nên thân thiện và gần gũi, chia sẻ cho nhau nước uống thức ăn, đồ dùng dụng cụ cùng biết bao nụ cười động lực.
+ Những câu chuyện và những phát biểu hùng hồn nhưng rất chân thật.
+ Mừng cho sự đoàn kết của tất cả anh chị em – đoàn chuyên gia thông cống tại Hà Giang.
+ Vui vì Hà Giang Khâu Vai - lạc lối thiên đường đã có được những cung đường thật tuyệt vời.
+ Cuối cùng là vui cho cá nhân mình đã có chuyến đi đầu tiên thành công.
* Gửi lời chào thân ái và cảm ơn các thành viên đã tham gia chuyến đi. Hen ngày tái ngộ

chào các bạn sáng nay tôi vội đi thực hiện công việc giờ hồi hộp chờ không biết có xong không nhưng không hẵm được sự sung sướng lại lên có mấy bức ảnh dấu ấn đoàn trước sau đó mới đưa tiểu tiết sau nhé.
đầu tiên là kết quả của ngày đầu, điểm đến hà giang với 14 bạn đồng hành vượt qua 320km quốc lộ chưa kể có bạn thêm 50km

và trưa ngày 2 núi đôi quản bạ- tam sơn, với điểm view sau khi tự sướng

các ôm so sánh ... nhé

Last edited:
và tập thể chúng ta đi chợ phiên đồng văn để giải thích cho các bạn phía nam thế nào là gà cắp nách

coffe phố cổ

và mèo vạc

tôi sẽ dần đưa tường thuật ảnh chuyến đi lên nhưng để các bạn ở nhà nóng mông tôi sẽ đưa luôn kết quả chuyến đi với

đêm chợ tình

hát đối tìm bạn tình

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back