What's new

Mem mới chào hỏi

trinity

Phượt thủ
Chào các anh chị, các bạn, các em. Em vừa lượn lờ ngó nghiêng thăm thú nhà của các bác, tuy chưa hết 1 vòng song thấy cũng có nhiều người quen quá. Em xin 1 chân hóng hớt để " theo dõi" bọn bạn bè của em.
Cho em hỏi luôn là tìm mấy cái emotion để chèn vào bài viết ở đâu thế ạ? ( chưa tìm mục hỏi đáp & chưa đọc hết nội quy nên rất mong các bác admin thông cảm )

Bác Minh spam ác quá, đề nghị bác cho em thêm quyền, thỉnh thoảng ban bác phát, chứ cứ như Pinochet thế này thì chết:D

Cảm ơn anh em nhé, đã được có nick tabalo rồi, ơ mà muốn sửa thông tin cá nhân thì ở đâu nhỉ??

Last edited:
Lâu rồi em không vào , giờ thấy lạ quá.

Em giới thiệu lại vậy. :D :D :D
Tên em là DÉP.
Họ và tên :cũng DÉP nuôn
Xin chào mọi người ạ. Các bác có phượt ở đâu thì cho em ké với ạ. Tính em ham vui lém :D :D

Trinity câu bài cho đủ 30 thì tửu lượng lên được 1, sẽ mời được người khác rượu. Hiện tại thì chưa mời được.
Nếu có bảo kê trong Ban Điều hành thì may ra, hehe.

Em có lỗi quá. Từ hôm đó tới giờ cứ bơi như con cung quăng mà k biết chị Toét ném cho cái phao to uỳnh thế này! Đa tạ chị (beer)

Loa loa loa loa...bớ bà con cô bác gần xa có ai biết làm thế nào để được ban điều hành bảo kê k ạ? (NT) Em hỏi thì to nhưng trả lời em nho nhỏ thôi nhé, lộ hết chiêu thì :D

Em có lỗi quá. Từ hôm đó tới giờ cứ bơi như con cung quăng mà k biết chị Toét ném cho cái phao to uỳnh thế này! Đa tạ chị (beer)

Loa loa loa loa...bớ bà con cô bác gần xa có ai biết làm thế nào để được ban điều hành bảo kê k ạ? (NT) Em hỏi thì to nhưng trả lời em nho nhỏ thôi nhé, lộ hết chiêu thì :D

Có chiện giề em cứ bảo là em Kua là được toàn bộ ban điều hành bảo kê rồi.......:D :D :D =)) =)) =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back