What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

mailanthao

hóng hớt
Chả là tối nay em bon chen đi họp mặt với mấy bác ác sờ min và mót về...Trong lúc nâng lên hạ xuống (beer) mấy bác có hỏi về vụ dancing...
Em về mạn phép mở topic này ra để bà con giao lưu..
Coi như thay cho tập aerobic...Dạo này các bác beer bọt nhiều vòng 2 có vẻ phát triển..;)

Mời bác nào yêu Latin dancing vào post bài.

Có 1 đồng chí là Tungthanden có thể làm kép cho các chị em phượt được, để mai tui kêu đồng chí này tiếp chiêu :p

Em hỏi cái, nếu như vòng 2 to quá thì tập xong có giảm xuống được nhhư người mẫu không nhây?

Em hỏi cái, nếu như vòng 2 to quá thì tập xong có giảm xuống được nhhư người mẫu không nhây?

Còn tùy thái độ và tính tự giác em ui..
Nhưng "múa bụng" thì đảm bảo giảm 10cm cũng có thể mà....:D

Nhà mình có bác nào hay đi salsa ko? cả bachata và meregue nữa...
Độ này ở Nutz, salsa hình như đã trầm lắng xuống mất rồi , em ko thấy có dạy salsa từ 8h - 10h nữa. Thấy bảo fans salsa đổ bộ sang hết Ấu Triệu và Melia rồi.

Em thì cũng chỉ amateur thôi, nhưng thỉnh thoảng rảnh rỗi cũng bon chen học hỏi biết thêm cho vui.

Bác nào hay đi salsa thì ới em đi cùng cho vui nhé.

Cho mình xin một chưn, cái món này mình phê lắm dưng mà chưa khi nào dám đi học cả.

Bác Mailanthao có lớp học thì ới mình một tiếng, mình người như cái đòn gánh, học hành múa may tý cho ra dáng nữ tính tý.

Từ tên đến người, toàn bị chào bằng anh, chán mớ đời.

Mình cũng đăng kí 1 chân nuôn nhé.
Cứ có cơ hội gần gũi với các bạn là mình thích lắm, thật đấy !

p/s: mình thích nhảy điệu xì lô ;)

:D
(beer) (wait) :L

Bạn MaiLanThao cũng cho tớ đăng ký luôn nhé , cứ nghe đến cái gì có khiêu khiêu là tớ ham rồi , khiêu vũ cũng quá tốt luôn !=)) =))

Mình cũng đăng kí 1 chân nuôn nhé.
Cứ có cơ hội gần gũi với các bạn là mình thích lắm, thật đấy !

p/s: mình thích nhảy điệu xì lô ;)

:D
(beer) (wait) :L

Bác PVC ới, nhảy san sa thích hơn sì lô nhiều, thật đấy. Ko tin bác cứ thử mà xem, thích ngay mà:LL.

Bạn MLT dạo này lên hàng ét min với mót có khác, hoạt động tích cực hẳn lên :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back