What's new

Phượt lên 4, Phượt Sài gòn làm gì????

Status
Not open for further replies.

tichuot

Phượt tiên
Thịt Chó ở Đảo Ó năm ngoái còn ngất ngây đến tận giờ, nhưng ăn mãi món Thịt Chó cũng chán. Nhân dịp Sinh Nhật Phượt 4 tuổi này, BTC thật vất vả để tìm địa điểm cho năm nay, nào là Giang Điền, Bò Cạp Vàng, Vườn Xoài, hay tận Củ Chi....các địa điểm nơi nào cũng hấp dẫn quá....chọn chổ nào? bỏ chổ nào?.... tìm kiếm chổ nào cho nó có phù hợp với những đứa con của mẹ Âu Cơ: " 50 lên rừng, 50 xuống biển" ?????

Ngày 21 - 22 tháng 8 năm 2010 tại Minh Đạm và Hồ Cốc sẽ là nơi Phượt SG trổ tài.

Cách thức tham gia SN Phượt lần 4 lần này khác như lần trước:
- Chỉ chọn những thành viên nào có máu hoang dại mới được tham gia =))
- Chỉ chọn bạn nào đóng tiền deposit trước mới được tham gia, không cho phép : " Em em đặt cục gạch, em đăng ký 1 chân, em đổ bê tông...":))
- Khi đăng ký phải kèm thêm lý lịch bao gồm:
+ Họ tên, năm sinh, giới tính thuộc đờn ông, đờn bà hay đờn tưng tưng..
+ Năng Khiếu, chiều cao, cân nặng.

Để BTC chọn lựa ra 3 thủ lĩnh nồng cốt để chiến đấu.

Kế hoạch tạm thời như thế này đi, ngày mai sẽ đi vào cụ thể hơn. :)

Last edited by a moderator:
Thế nào là máu hoang dại hả Chuột ơi. Thế có máu "hoang" và máu "dại" có được tham gia không

Minh Đạm là leo núi
Hồ Cốc là tắm biển
Vừa núi vừa biển, thật là hấp dẫn

Thông Tin đăng ký (sẽ deposit khj có thông báo)
Tên: Nhuận Thành
Nick: _deny_
Giới: Nam
Cân: 50kg
Cao: 1m68
Năng khiếu: không uống bia và không ăn hải sản..

Bon chen đăng ký 1 chân (có giảm giá 20% cho 10 người đăng ký đầu tiên không tichuot ơi?)

Tên: Tâm
Nick: 2LúaMiềnTây
Giới: Nam
Cân: 67kg
Cao: 1m72
Năng khiếu: gặp rồi biết, hình như nhiều người biết rồi???

Mình đề nghị nên chơi trò tìm mật thư ban đêm trên núi Minh Đạm cho nó hồi hộp và rùng rợn...:D

Cho em đăng kí theo (nhớ giảm giá hoặc ưu đãi cho thành viên nhanh chân nhất)
Tên: Bích Vân
Cân nặng: 50kg :D
Chiều cao: 1m6
Năng khiếu: Ăn chơi hết mình

Năm rồi kẹt công chuyện không đi được, đã tài trợ nhiệt tình nhưng đến giờ vẫn chưa có được cái móc khóa " Phượt" như BTC đã nói ... hic hic ... Vì lí do đó, năm nay cố gắng có mặt để đòi bằng được cái móc khóa năm rồi.

Tên: Việt Thắng
Nick: Bumby
1972
Nam
75kg
1m65
Năng khiếu: chưa phát hiện có năng khiếu gì.... có thể trong tương lai sẽ có, vì tuổi mình còn lớn nữa mà...

Tưởng hội phượt thì chỉ cần máu phượt thôi chứ, sao lại cần cả những cái khác làm gì vậy Tí? Nếu ngon, BTC nhận tiền cọc của phượt thiệt, đừng vì nhìn thấy xiền mà nhận cọc của phượt dởm, làm loãng máu phượt=)). Vậy có phải không ta?

Xem chương trình có hấp dẫn không đã. Nghe BTC đòi phải có máu "hoang dại" thấy ớn quá đi. Bác sĩ chỉ cấp cho cái xét nghiệm máu A,O,AB,B thôi hà hehe.

@ Bác Bum: Sorry bác vì sự chậm trể, do chủ nhân tài trợ của nó hiện đang còn Phượt bên USA, đợt này em sẽ dí hắn đến nơi.

@ Bác Thích:

Máu hoang dại là máu mà nó không ngoan không ngồi yên và xoắn khi người ta chơi mà chỉ ngồi nhìn, và khi về nhà lại bẩu rằng chuyến đi gì đâu toàn những đứa hoang dại chả hợp với họ. Vì thế sẽ phí những chổ như thế khi ai cũng nhảy Lambada còn họ thì ngồi im như cột đình. =))

@ Bác Hôm: Năm nay đưa ra yêu cầu hơi khó vì: BTC sẽ chọn ra những người thủ lĩnh cho 3 đội và kết quả sẽ báo cáo đến bác ạ. :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back